ผู้เขียน หัวข้อ: สายบอ ลระบาด ระวังเป็นเหยื่อมันกันด้วยทุกคน !!!!!!!  (อ่าน 1882 ครั้ง)

สายลับจับคนโกง

• Hero Member
ได้แค่เตือนนะครับ หลักฐานก็มีให้เห็นลองไปดูๆกันเอง
พวกนี้มันก็มีแบบโจมตีกันเองด้วย อวยกันเองด้วย มีหมด

บอกแค่นี้นะครับ ไม่ชื่อลองสังเกตุดูนะครับ
เดียวหน้าม้ามันก็มาพิมพ์ในนี้ ลองดูว่าผมพูดจริงไหม 5555555555

bzz633

• Jr. Member
  • **
อยากเสียตังค์ก็ปล่อยเขาซื้อไปครับ ในนี้ผมแอบตามเซียนเก่งๆเยอะๆครับ ไม่ค่อยได้โพสเท่าไหร่ แต่กระทู้คุณนี่มันเยอัจิงๆ รกหูรกตาครับ เชื่อว่าหลายคนก็คิดแบบเดียวกับผม

meedeemadoo

• Sr. Member
ของจริงของปลอมก็มีแต่เจอแต่ของปลอมคนเลยคิดงั้น

ปล.คุณปั่นใจผมว่าคุณไปหาไรทำให้มีประโยชร์ซะนะ แลๆดูจะว่าง คอยจับผิดเล็กผิดน้อยผมตลอด ขนาดลงข้อมูลยังมีเวลามาพิมพ์ สงสัยนั่งเฝ้าหน้าจอเลยว่างั้น ขาดมิตรหรือไงคับ แลดูว่างเนอะ  ;D

ของจริงของปลอมก็มีแต่เจอแต่ของปลอมคนเลยคิดงั้น

ปล.คุณปั่นใจผมว่าคุณไปหาไรทำให้มีประโยชร์ซะนะ แลๆดูจะว่าง คอยจับผิดเล็กผิดน้อยผมตลอด ขนาดลงข้อมูลยังมีเวลามาพิมพ์ สงสัยนั่งเฝ้าหน้าจอเลยว่างั้น ขาดมิตรหรือไงคับ แลดูว่างเนอะ  ;D
ขอบคุณที่ชี้ทาง แต่นี้แหละทางของผมคอยก่อกวนพวกขายสาย เพราะผมเคยโดนหลอกมาไง สนุกดีครับ

meedeemadoo

ฮ่าๆ คับ ถ้าผมเป็นคุณผมไม่กล้าพูดนะประโยคนี้ ถามจิงคิดว่าคนอื่นดูไม่ออกหรอ แต่ผมว่าเขาไม่พูดมากกว่า พยายามเข้าสู้ ๆ ตำแหน่งยามรักษาการของเว็บอาจยังว่าง

ฮ่าๆ คับ ถ้าผมเป็นคุณผมไม่กล้าพูดนะประโยคนี้ ถามจิงคิดว่าคนอื่นดูไม่ออกหรอ แต่ผมว่าเขาไม่พูดมากกว่า พยายามเข้าสู้ ๆ ตำแหน่งยามรักษาการของเว็บอาจยังว่าง
ขอบคุณที่แนะนำครับ แต่คนดูไม่ออกอะไรหรอ หาว่าเป็นหน้าม้าอีกละสิ ตลกสิ้นดี 55555

TOOK STUDCONDO

• Super Hero Member (E)

กรุงไทย  983-9-87054-8 ชื่อ รัตนาภรณ์ ใจปัน ผมมีรูปหน้ามัน ใครอยากดูไหมสอนโพสรูปสิ เดี๋ยวเอาขึ้นให้ดู vip100foodball  :D
อย่าหัวร้อน ☝️☝️☝️
ขอให้โชคอยู่ข้างคุณ !!
Winnn ทุกเดือน
เพจขายเสื้อบอล : Jersey  Station สถานีเสื้อบอลV.1
เพจขายรองเท้าบอล : TOOKSTUDCONDO

meedeemadoo

ยังไงคับผมไม่เข้าใจ ผมบอกแล้วผมไม่ได้รู้จักกับสายนั้น แต่เขาผลงานดีเลยลองสมัคร ให้ตายเหอะนึกว่ามีไอปัญญาอ่อนนั้นคนเดียวที่คิด ไม่ใ่ชคือไม่ใช่คับ ผมไม่พยายามสลับไอดีไปๆมาๆ งั้นหรอก ละอายใจ

กรุงไทย  983-9-87054-8 ชื่อ รัตนาภรณ์ ใจปัน ผมมีรูปหน้ามัน ใครอยากดูไหมสอนโพสรูปสิ เดี๋ยวเอาขึ้นให้ดู vip100foodball  :D

ท่าน ball มาเองเลย 5555555555
ตอนแรกมันยังบอกอยู่เลยนะท่านว่า ท่านยังสมัครกับมันเลย ถ้าไม่ดีจริง ท่านball คงไม่มายืนยัน จำได้แม่นเลยครับ

meedeemadoo

จัดมาคับ เพราะผมบอกละผมไม่สลับบัญชี ส่งลิ้งรูปมาคับ ผมแปะให้ ถ้าคุณอยากให้โชว์ แต่ผมมไ่รับผิดชอบอะไรนะแจ้งก่อน  ;D

meedeemadoo

ผมอยากเห็นคนดิ้นคำนี้แหละสนุกดี ผมถึงทำบ้านเตือนสาย(บางสาย) และมันก็ดิ้นจิง ปากบอกไม่แต่ในใจอาจจะแค้นน่าดู ดิ้นๆ  ;D

ผมอยากเห็นคนดิ้นคำนี้แหละสนุกดี ผมถึงทำบ้านเตือนสาย(บางสาย) และมันก็ดิ้นจิง ปากบอกไม่แต่ในใจอาจจะแค้นน่าดู ดิ้นๆ  ;D

สะใจดีจัง

ยังไงคับผมไม่เข้าใจ ผมบอกแล้วผมไม่ได้รู้จักกับสายนั้น แต่เขาผลงานดีเลยลองสมัคร ให้ตายเหอะนึกว่ามีไอปัญญาอ่อนนั้นคนเดียวที่คิด ไม่ใ่ชคือไม่ใช่คับ ผมไม่พยายามสลับไอดีไปๆมาๆ งั้นหรอก ละอายใจ

มันจะดีได้ไง ก็กุนี่แหละไปสมัครมา ถ้าไอดีกุไม่มีน้ำหนักมากพอ ก็แล้วแต่แล้วกันนะ คิดว่าคงมีคนที่ฟังคำพูดของกุบ้างแหละ คงรู้ว่ากุเป็นคนยังไง แล้วบอกสายมุงด้วยนะ(หรือตัวมุงเองนั้นแหละ) บล๊อคกุทำไม ไม่แมนเลยนะ เด็กๆเขาทำกัน อยากดูรูปไหมละ จะได้โพสลงมห้คนอื่นดู  :D
เพจขายเสื้อบอล : Jersey  Station สถานีเสื้อบอลV.1
เพจขายรองเท้าบอล : TOOKSTUDCONDO

meedeemadoo

ผมตบตาเล่นละครให้พวกหัวอ่อนดู เรื่องเปนมายังไงต้องแจ้งแอดมินละคับ แต่ผมย้ำอีกทีผมไม่ใช่ยุสนั้น คำพูดผมก็มีน้ำหนักคับ ถ้ามองทุกอย่างออก ผมเข้าใจคุณหวีงว่าคุณจะเข้าใจเจตนาผมด้วย ผมไม่ติดพันอะไรคุณ ผมสนุกกับหนอนน้อยของผมคับ  :P

มันจะดีได้ไง ก็กุนี่แหละไปสมัครมา ถ้าไอดีกุไม่มีน้ำหนักมากพอ ก็แล้วแต่แล้วกันนะ คิดว่าคงมีคนที่ฟังคำพูดของกุบ้างแหละ คงรู้ว่ากุเป็นคนยังไง แล้วบอกสายมุงด้วยนะ(หรือตัวมุงเองนั้นแหละ) บล๊อคกุทำไม ไม่แมนเลยนะ เด็กๆเขาทำกัน อยากดูรูปไหมละ จะได้โพสลงมห้คนอื่นดู  :D
รูปมันก็ไปเอาจากคนอื่นมาท่านเชื่อสิ เปลี่ยนไปเรื่อย

meedeemadoo

คิดง่ายๆ ถ้าผมจะขายผมคงไม่หยุดแจกบ้านที่ผมเพิ่งสร้างหรอก แต่แค่สร้างสถานการณ์ให้มันดูเข้าที่ ล่อ พวกหนอนที่แอบๆออกมา 5555 สงสารนาย vibfoodball เลยตอนนี้ แต่ทำไงได้ หลักฐานขนาดนี้โกงจิงก็รับกรรมไป. ส่วนคุณปั่นใจอยู่ดูแลบอดกับผมละกันแฉพวกโกงคับ  :o

คิดง่ายๆ ถ้าผมจะขายผมคงไม่หยุดแจกบ้านที่ผมเพิ่งสร้างหรอก แต่แค่สร้างสถานการณ์ให้มันดูเข้าที่ ล่อ พวกหนอนที่แอบๆออกมา 5555 สงสารนาย vibfoodball เลยตอนนี้ แต่ทำไงได้ หลักฐานขนาดนี้โกงจิงก็รับกรรมไป. ส่วนคุณปั่นใจอยู่ดูแลบอดกับผมละกันแฉพวกโกงคับ  :o

น่าจะทำตั้งนานละ ดันไปพวกแจก Line ดิพวกนี้มันหลอก แต่คุณก็เคยลง Line ขาย หรือไม่จริง

meedeemadoo

1. กรุงไทย  983-9-87054-8 ชื่อ รัตนาภรณ์ ใจปัน

มาแจกมั่วสกิวปากดีมั่นใจว่าบอลเจ๋ง โพส 3-5 ตัวรีบขาย กลัวอด แล้วทิ้งช่องทางไลน์ไปคุยลับๆ สังเกตุดูมาหลายหนละ แต่เปลี่ยนไอดีเรื่อยๆ

2.คนหลอกลวงมาแล้ว เชื่อก็โง่ (099-XXXXXXX (เดาเอาเองนะจ๊ะ)) ไม่ทราบบัญชีแน่ชัด

มีหลายท่านบอกลงข้อมูลไม่ครบเอาแต่ที่ชนะมาโชว์ เฉยชาคับ ไม่มีออกมารับผิดชอบ จนสมาชิกบางคนทนไม่ได้แทน

อาจจะเปลี่ยนแปลงหรือยัง ไม่ทราบแต่ลงไว้ที่เห็นกันชัดๆ หน้าใหม่จะได้ไม่หลงผิดไปพึ่งพาคับ

แหมมมมมมมมม บล๊อคไลน์กุเฉย ไลน์ไปมันจะไม่ขึ้นถูกมะ พอกุมาแฉ ดันมาทักกุว่านี่คือตัวชดเชยตัวสุดท้าย ที่ผมได้มาแล้วเขาก็หายไป จากนั้นมันก็ลบไลน์มันทิ้งไป ถ้ามุงบริสุทใจมันจะบล๊อคไลน์กุทำไม ถ้าไม่อ่านเข้ามาอ่านมันก็จะขึ้นว่าอ่านแล้ว แต่นี่มันไม่ขึ้นอ่าน มันคือการบล๊อคไลน์แล้วพึ่งปลดล๊อค ไลน์จริมมันใส่เสื้อสีเขียว ใช้ชื่อว่า ZEEN กรุงไทย  983-9-87054-8 ชื่อ รัตนาภรณ์ ใจปัน
 :D

แหมมมมมมมมม บล๊อคไลน์กุเฉย ไลน์ไปมันจะไม่ขึ้นถูกมะ พอกุมาแฉ ดันมาทักกุว่านี่คือตัวชดเชยตัวสุดท้าย ที่ผมได้มาแล้วเขาก็หายไป จากนั้นมันก็ลบไลน์มันทิ้งไป ถ้ามุงบริสุทใจมันจะบล๊อคไลน์กุทำไม ถ้าไม่อ่านเข้ามาอ่านมันก็จะขึ้นว่าอ่านแล้ว แต่นี่มันไม่ขึ้นอ่าน มันคือการบล๊อคไลน์แล้วพึ่งปลดล๊อค ไลน์จริมมันใส่เสื้อสีเขียว ใช้ชื่อว่า ZEEN กรุงไทย  983-9-87054-8 ชื่อ รัตนาภรณ์ ใจปัน
รู้ได้ไงว่ารูปจริงครับ คุณบอกให้เขาถ่ายรูปชู 2-3 นิ้วยัง
ลองทดสอบสิ ถ้าเป็นคนเดียวกัน คือจริง ถ้าไม่ก็แสดงว่ามันเอารูปคนอื่นมา ผมพูดถูกไหม
เดียวนี้คนทำแบบนี้ระวังตัวจะตาย football222 ก็เหมือนกัน ลองเข้าไปดูสิ

meedeemadoo

ผมคงไม่ปรับความคิดท่านก่อนละตอนนี้ พอเข้าใจไม่แปลกที่คิดยังงั้น ไม่น่าเล่นเนียนเลย ผมติดใจบางคนแค่นั้น ท่านจะต่ ว่าอะไรผมจัดมา มีหลักฐานอะไรส่งมาผมจะแฉให้  :P

meedeemadoo

รู้ได้ไงว่ารูปจริงครับ คุณบอกให้เขาถ่ายรูปชู 2-3 นิ้วยัง
ลองทดสอบสิ ถ้าเป็นคนเดียวกัน คือจริง ถ้าไม่ก็แสดงว่ามันเอารูปคนอื่นมา ผมพูดถูกไหม
เดียวนี้คนทำแบบนี้ระวังตัวจะตาย

นั้นสิคุณนี่ก็ฉลาดเหมือนกันนะเนี่ยคุณปั่นใจ ผมเหนด้วยนะลองบอกมันเปิดวีดีโอคอลเลย ถ้าอ้างไรมาก็จัดไปคำเดียวถ้าแค่นั้นทำไม่ได้ก็อดแดรก ค่าสาย เอาสิมันต้องเสียดายบ้างแหละ คุณปันใจเหนด้วยป่าว