ผู้เขียน หัวข้อ: ระวัง !! ตอนนี้คนขายสายกำลังระบาด ลง LINE ด้วย อยากให้เว็บเจ๊ดัน ลบด่วนๆๆ  (อ่าน 689 ครั้ง)

สายลับจับคนโกง

• Hero Member
ลบด่วนๆๆๆ กระทู้ที่มันโชว์ๆๆ ลบด่วนๆๆๆ

ระดับพรีเมี่ยม

• Member
  • *
ลบด่วนๆๆๆ กระทู้ที่มันโชว์ๆๆ ลบด่วนๆๆๆ
ใช่ ลบด่วนๆๆเลย ให้ข้อมูลมันหายไปเลย กว่าจะมันจะขายได้ 55555

ใช่ๆ คนอุตสาฟลุ้คมาตลอด โดนลบนี้แย่เลย แต่เอาเถอะใครจะโง่เชื่อมันวะ ถ้ามันดีจริง มันเฮงไปนานแล้วมีบ้านใหญ่โตแล้ว คิดง่ายๆแค่นี้พอ

eveeve

• Full Member
ลบไปให้หมดทุกบ้านทั้งสายที่ให้เบอร์โทร
สายที่ให้ไลน์

ลบไปให้หมดทุกบ้านทั้งสายที่ให้เบอร์โทร
สายที่ให้ไลน์
ถูกต้องครับ ผมเบื่อมันหาว่าเป็นหน้าม้าตลอด ลบไปเลยๆจะได้จบๆ มันจะได้เลิกว่าผมเป็นหน้าม้าสักที แต่สายมันลง LINE เนี่ยแหละเคยหลอกผม มันหลอกมานานมากครับ

แท้จริง

• Full Member
ความคิดผมนะไม่ต้องไปอะไรมันหรอกครับเขาก็รู้กันหมดแล้วว่ามันไม่จริง เดียวมันก็จะหายไปเองยิ่งเราด่ามันมันก็ยิ่งอัพๆกระทู้เพื่อแก้ตัวผมว่าอยู่เฉยๆเดียวมันก็หายไปเองครับ

ความคิดผมนะไม่ต้องไปอะไรมันหรอกครับเขาก็รู้กันหมดแล้วว่ามันไม่จริง เดียวมันก็จะหายไปเองยิ่งเราด่ามันมันก็ยิ่งอัพๆกระทู้เพื่อแก้ตัวผมว่าอยู่เฉยๆเดียวมันก็หายไปเองครับ
แต่ผมหมั่นไส้มันครับ หลอกผมอยู่ได้ตอนนั้นเสียไปตั้ง 7 หมื่น มันบล็อค LINE เลย แล้วตรวจเช็คบัญชีมัน มันก็เอามาจาก ผิดกฏการใช้บอร์ดข้อ3 เซงมากๆ
เลยอยากเตือนทุกคนให้ะรวัง ถ้าจะสมัครขอบัตรประชาชนให้ตรงกับชื่อบัญชี จบ ครับ

NatranTded

• Jr. Member
  • **
สายลงเบอร์ไม่รู้เป็นไง แต่สายลง ID LINE สิผมเจอมากับตัวหมดเนื้อหมดตัวเลยทีเดียว
พอด่ามันนิดๆหน่อยๆ มันก็ด่ากลับมาเป็นชุดพร้อมบล็อคเลย ครับ