ผู้เขียน หัวข้อ: มาคอนเฟิร์มคับ ของเขาชัวร์จิง โอ้โห้ต้องขนาดนี้เลยรึวะ55555+ มีลด50%ด้วยนะ  (อ่าน 2344 ครั้ง)

สายลับจับคนโกง

• Hero Member
คิดเหมือนผมละสิ หน้าม้ามันเยอะ

meedeemadoo

• Sr. Member
เขาเรียกการตลาดอีกอย่างผมไม่ใช่หน้าม้าเพราะถ้าแนะนำคนมาเพิ่มเราก็ได้ % เพิ่ม เคยทำธุรกิจกันป่าวครับ หรือยังแบมือขอคนอื่นถึงคิดแค่นี้ไม่ได้ ของจริงไม่จริงวัดที่ยอดได้เสียนะน้องๆ พี่มีตังค์จะสมัครคับเพราะเจอสายหลอกๆมาเยอะ !!!  ;)

klai84

meedeemadoo

สังเกตุดูพวกที่มาป่วนมันดูอดอยากปากแห้ง สงสัยคงแอดไปขอฟรีแล้วไม่ได้ก็มางอแงครับ อยากได้แต่ไม่ลงทุนก็ลำบากหน่อยนะ พี่เขาซื้อมาก็ต้องมีค่าใช้จ่ายครับ เกทป่ะ ???
 ;)

สังเกตุดูพวกที่มาป่วนมันดูอดอยากปากแห้ง สงสัยคงแอดไปขอฟรีแล้วไม่ได้ก็มางอแงครับ อยากได้แต่ไม่ลงทุนก็ลำบากหน่อยนะ พี่เขาซื้อมาก็ต้องมีค่าใช้จ่ายครับ เกทป่ะ ???
 ;)

เหยดดด.... อวยใหญ่เลยเหมือนสายมาเอง 5555

meedeemadoo

มีลูกค้ามากกว่า 70 คน 5555 ลั่นคับ สุดๆไปเลยลวกเพ่

มีลูกค้ามากกว่า 70 คน 5555 ลั่นคับ สุดๆไปเลยลวกเพ่

นี้ยังคิดอีกหรอเนี่ยว่าผมคือสายนั้น อะไรจะขนาดนั้น
คุณนั้นแหละโพสแบบนี้ เขารู้หมดดิว่าคุณเป็นเจ้าของสายแน่นอน 555

ไก่หลุดอีกแล้วครับ บอกแล้วไม่ต้องทำอะไรเดียวมันก็หลุดเอง

meedeemadoo

นี้ยังคิดอีกหรอเนี่ยว่าผมคือสายนั้น อะไรจะขนาดนั้น
คุณนั้นแหละโพสแบบนี้ เขารู้หมดดิว่าคุณเป็นเจ้าของสายแน่นอน 555

ไก่หลุดอีกแล้วครับ บอกแล้วไม่ต้องทำอะไรเดียวมันก็หลุดเอง

พูดลอยๆ ทำไมขี้เสือกเกิ๊นผมว่าคุณละหรอ ผมอาจจะหมายถึงร้านข้าวแกงแถวบ้านก็ได้ อะไรของคุณนิตื้อเหมือนหมาหิวกระดูก 555  :o

พูดลอยๆ ทำไมขี้เกิ๊นผมว่าคุณละหรอ ผมอาจจะหมายถึงร้านข้าวแกงแถวบ้านก็ได้ อะไรของคุณนิตื้อเหมือนหมาหิวกระดูก 555  :o

เอาที่สบายใจละครับ คุณ ขวัญฤทัย XXXXXXX ชื่อใครนะ แฟน หรือแม่
เดียวรู้กันครับ บอกได้แค่นี้ แต่ที่ผมเสียไป 2500 ถือว่า ฟาดเคราะห์ละกัน

meedeemadoo

เสียสติแล้วหรือครับ พูดถึงอะไรนี้แหละที่ผมล๊อคบ้านเพราะกลัวคนบ้าแบบนี้มาก่อกวนไงคับ ไปละไม่อยากเสวนานอนรอบอลแข่งรับตังค์สบายใจกว่า ถ้าเหงามากก็ไปคุยกับตัวเองในกระจกนะคุณ ดูแล้วน่าจะคุยกันรู้เรื่อง  ;)

bzz633

• Jr. Member
  • **
พอเถอะคนับ รกหูรกตา จะตั้งกระทู้เพิ่มทำไม ใครจะซื้อก็เรื่องของเขา ตังเขา เขาอยาก....ฟรีๆก็ปล่อยไปครับ

bzz633

• Jr. Member
  • **
ใครอยากเเสี ย เงิ นฟรีก็ปล่อยเขาไป

เดิมพันที่ยิ่งใหญ่

• Hero Member (E)
qwertyuiopme
Full Member

Re: มาคอนเฟิร์มคับ ของเขาชัวร์จิง
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2016, 12:14:37 »
ฟุตบอล ราคาต่อรอง
พัลไมรัส
-1.00
1.92 (Dec)
65,000.00 THB
กำลังวิ่ง

สลิปเมื่อคืนนะคับ อร่อยเหาะ 

สลิปอะนะเขาใช้รูปกันไม่ใช่ก๊อปมาแบบนี้ใครก็ทำได้ไอหนู :o :o

เดิมพันที่ยิ่งใหญ่

• Hero Member (E)
อวยกันเข้าไปเถอะลูกค้า70 คนเลยเนาะ อืมๆเชื่อๆๆจ้ะ :-\ :-\ :-\

qwertyuiopme
Full Member

Re: มาคอนเฟิร์มคับ ของเขาชัวร์จิง
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2016, 12:14:37 »
ฟุตบอล ราคาต่อรอง
พัลไมรัส
-1.00
1.92 (Dec)
65,000.00 THB
กำลังวิ่ง

สลิปเมื่อคืนนะคับ อร่อยเหาะ 

สลิปอะนะเขาใช้รูปกันไม่ใช่ก๊อปมาแบบนี้ใครก็ทำได้ไอหนู :o :o
เอาเลยท่านโออิชิ อย่าให้มันมีที่ยืน 5555555555555