ผู้เขียน หัวข้อ: 9team โดนย้ายเพราะอะไรครับเพราะผมเขียนจำนวนเงินหรือ ผิดยังไงถามนะครับ  (อ่าน 1508 ครั้ง)

jewanger

• Jr. Member
  • **
งั้นผมจะแค่โฟสทีมบอลเฉยจะโดนไหมครับ เตือนก่อนแบนก็จะดีนะครับ
ไม่ใช่แบนเลยผมไม่ได้ช่องทางติดต่อที่แบนเพราะอะไรหรือครับ งงจัง ??? ขอห้องกับไอดีคืนได้ไหมครับ

tongkc44

• Sr. Member
  • ก้าวช้าและมั่นคง ดีกว่าล้มลงเพราะก้าวยาว

jewanger

• **
ต้องมาเอาไอดีอื่นโฟสถาม CHA CSL   18:35   90+   ปักกิ่ง กั๋วอัน   0 - 0   เจียงซู เซียนตี้ เอฟซี ผมให้ตัวนี้ แค่ลงราคา รอง0.5
โดนบินเลย ห้ามโฟสจำนวนเงินใช่ไหมครับ

jewanger

• **
ขายไม่ใช่หรอครับ

ผมจะโชว์บอลอ่ะ ที่ซื้อจากเวปขายไม่ได้ใช่ไหม ???

jewanger

• **
แล้วมีทางติดต่ออะไรที่ผมให้ไหมครับ ยังไม่มีลงแต่แบนสงสัยว่าต้องไปอ่านกฏใหม่ละครับ ;D

tongkc44

• ก้าวช้าและมั่นคง ดีกว่าล้มลงเพราะก้าวยาว

jewanger

• **

jewanger

• **
ลองอ่านดูครับพี่ ;D

แก่แล้วโง่ทำอะไรผิดแน่ๆซวยโดนเด็ดหัวเลย ;D

jewanger

• **
no.1 เจียงซู เซียนตี้ เอฟซี +0.5 จบ 0-0 win นะครับ จะพยายามไม่ลงยอดเงินนอกจากชื่อทีมและผลกันปลิ้ว ;D

jewanger

• **
ช่างแล้วกันครับผมผิดผมยอมรับแล้วจะไม่ทำผิดอีกแล้วกันขอโชว์ไปเรื่อยๆคงไม่ว่ากันนะครับ

tongkc44

ole147