ผู้เขียน หัวข้อ: แค่เพียงอยากให้คุณได้บอลล็อคขอแงท้ > ถุยยยย !!  (อ่าน 1579 ครั้ง)

เมื่อวานมันให้ รองเรอัล มาดริดหรอ

บ้าพ่อมึ งดิ เรอัลมาดริดรอง มันมีแต่เสมอ กับ เรอัล มาดริด ต่อ 0.25

ไปเอาราคามาจากไหน แล้วบอกว่า WIN กุนี้งงเลย สงสัยเอาสถิติเพื่อหลอกขายวันเสาร์อาทิตยืหรือป่าว

แอดมินก็คอยเฝ้าละกัน พวกล็อคบ้านแบบนี้

private

• Member
  • *
 ดูๆเค้าไปก่อนก็ได้พ่อคุณเอ๊ย...!!! อย่าออกตัวให้แรงนักเลย แอดมินเค้าก็ไม่ใช่กะโหลกกะลา เค้าก็ทำงานของเค้าอยู่ อย่าใช้ถ้อยคำให้มันหยาบคายนักเลย โพสท์แบบธรรมดาก็ได้...อ้อ คือที่พูดเนี่ยผมไม่ได้ตามนะบอกไว้ก่อน ผมตามอยู่แค่สองบ้านคือ ป๋าผีกับอันดับหนึ่งเกมเซียนบอล

Macalof

• Hero Member (E)
ก่อนเตะราคาเซบีย่าต่อนะครับ ผมดูอยู่นะ

delight

• Full Member
ก่อนเตะราคาเซบีย่าต่อนะครับ ผมดูอยู่นะ

ตามนั้นครับ

Macalof

ไหลจากมาดริดต่อไป ไปก่อนเตะเสมอเซบีญ่า +10 แล้วมีราคาต่อ ป แล้วแต่เลือกกันครับผม

MaMaRinMa

• Member
  • *
เมื่อวานผมกดคู่นั้นนะ กดก่อนเตะ คู่นั้นมี 3 ราคาครับ
เซบีย่า +0.25 / มาดริด +0.25 กับ 0
ไม่ได้มาขัดอะไรนะครับ แต่คนที่มาแจกแล้วเค้ายังไม่ได้ทำอะไรผิด
ผมว่าก็ปล่อยเค้าแจกไปก่อน ถ้าทำผิดยังไงก็โดนอยู่แล้วครับ

AZA_SO

เมื่อวานมันให้ รองเรอัล มาดริดหรอ

บ้าพ่อมึ งดิ เรอัลมาดริดรอง มันมีแต่เสมอ กับ เรอัล มาดริด ต่อ 0.25

ไปเอาราคามาจากไหน แล้วบอกว่า WIN กุนี้งงเลย สงสัยเอาสถิติเพื่อหลอกขายวันเสาร์อาทิตยืหรือป่าว

แอดมินก็คอยเฝ้าละกัน พวกล็อคบ้านแบบนี้

มีราคาเซบีย่าต่อ ไอฟาย

baiyoke tower

เมื่อวานผมกดคู่นั้นนะ กดก่อนเตะ คู่นั้นมี 3 ราคาครับ
เซบีย่า +0.25 / มาดริด +0.25 กับ 0
ไม่ได้มาขัดอะไรนะครับ แต่คนที่มาแจกแล้วเค้ายังไม่ได้ทำอะไรผิด
ผมว่าก็ปล่อยเค้าแจกไปก่อน ถ้าทำผิดยังไงก็โดนอยู่แล้วครับ

ยืนยันมีราคา เซบีย่า ต่ออีกเสียง
เมื่อวานกดมาดริดเสมอ น้ำ 1.04

private

• Member
  • *
ชิโว้ยชิ...อยู่ไหนมันเปิดขายสายแล้วมาจัดการมันที ที่ผ่านมาถือว่าพลาดไปไม่ต้องอายออกมากัดมันใหม่เร้ววววว