ผู้เขียน หัวข้อ: บัญชีคนโกง > 014-XXXXXXX กสิกรไทย เอกชัย XXXXXXX หลอกลวง 100%  (อ่าน 863 ครั้ง)

สายลับจับคนโกง

• Hero Member
บัญชีคนโกง > 014-XXXXXXX กสิกรไทย เอกชัย XXXXXXX หลอกลวง 100%

เตือนเพิ่มรายชื่อคนนี้อีกชื่อ เตือนภัยในสังคมตอนนี้ สายบอ ลหลอกกำลังระบาดอย่างหนัก

จะไปสมัครหากใช้สมองคิดสักหน่อย จะ1 พันหรือ 2-3 พัน ก็เงิ นเรา อย่าเอาไปให้มันถ้าไม่อยากโง่

ผมมาเตือนได้แค่นี้นะครับ คนจริงทำดีถึงติดทองหลังพระก็ยอม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28/11/2016, 21:26:35 โดย สายลับจับคนโกง »

ข้อมูลแท้ต้อง100%

• Member
  • *
มาเพิ่มอีกแล้ว นักล่าพวกขายสายจริงๆ นับถือครับ

เรียบร้อย ลบบ้านทิ้งไปแล้ว บอกแล้วว่าผมมีจุดยืน และทำเพื่อบ้านนี้จริง

เดิมพันที่ยิ่งใหญ่

• Hero Member (E)
เรียบร้อยไหนหลักฐานการโดนโกงจ้ะไอนี้ทำเป็นคนดีที่ไหนได้ก็แค่หน้าม้า*****เมื่อไรจะโชว์หลักฐานวะกุรอมานานละ
แถนั่นนี้รูปโอนเมื่อไรดีจะโชว์มาหรือว่าขี้ฟันกุเรื่องมาหลอกแหกตาชาวเวปจ้ะ

เรียบร้อยไหนหลักฐานการโดนโกงจ้ะไอนี้ทำเป็นคนดีที่ไหนได้ก็แค่หน้าม้า*****เมื่อไรจะโชว์หลักฐานวะกุรอมานานละ
แถนั่นนี้รูปโอนเมื่อไรดีจะโชว์มาหรือว่าขี้ฟันกุเรื่องมาหลอกแหกตาชาวเวปจ้ะ
ดูจากการที่มันลบบ้านเอาเองละกัน ไม่บริสุทธิ์ใจไงเลยลบ 55555 คิดง่ายๆ น้องชาย

เด็ดจริงข้อมูล100%

• Member
  • *
เกือบโอนไปแล้ว1000ค่าสมัคร

มันมาอีกแล้ว thebosses

กระทู้ > 7เข้า6เมื่อคืน โชว์ต่อคืนนี้2ตัวใครอยากเห็นหน้าปั่นใจแอดมามีให้ดู

เดิมพันที่ยิ่งใหญ่

• Hero Member (E)
ผมสงสัยนะว่ารหัสไอดีที่ตอบกระทู้และเข้าข้างปั่นใจเนี้ย newbie เยอะมากมีกี่ไอดีคับคุณปั่นใจ
เอาไว้หลอกขายบอลในเวปรึคับตอบทีลงรูปเมื่อไรดีคับ :-X  รหัสเก่าๆมีรหัสเดียวใช่ปะคับที่เหลือรหัสขายบอล
รหัส4ดาวเอาไว้ป่วนเวปบ้านผลบอลคับ