ผู้เขียน หัวข้อ: ฝากถึงกระทู้ > อยู่ที่จะมองล้มของแท้ต้องมาทุกคู่  (อ่าน 3124 ครั้ง)

สายลับจับคนโกง

• Hero Member
มาแบบเดิม เข้าหน่อยนี้อวยใหญ่เลย คอยดูนะครับ ไม่นานลง ID LINE ตามเคย 5555

ถ้ามันแม่นขนาดนั้น เชียร์เองเฮงไปแล้ว ไม่ต้องมาอวยแบบนี้หรอก ขำจริงๆ

มุกเดิมๆ ของ ขวัญฤทัย XXXXXXX หรือพ่อเลี้ยง หรือ พวกสายหลอกต่างๆนาๆ

มันชอบมาแบบนี้แล้วแจก LINE พอผิดคนด่าเยอะก็ลบบ้านทิ้ง

ใครอย่าไปหลงเชื่อนะครับ ขอเตือน ผมเจอมากับตัวแล้ว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06/11/2016, 00:49:00 โดย ปั่นใจ »

เห็นไหมมันลง LINE เจ๊ดันอย่าลืมบล็อคมันนะครับ

ชื่อ USER Livejo ใครอยากโง่เชิญสมัครไปครับ

บล็อคเลยๆๆๆๆ ผมบอกแล้วดูไม่เคยพลาดพวกสายเลวๆๆๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06/11/2016, 01:13:58 โดย ปั่นใจ »

เห็นไหมมันลง LINE เจ๊ดันอย่าลืมบล็อคมันนะครับ

ชื่อ USER Livejo ใครอยากโง่เชิญสมัครไปครับ

บล็อคเลยๆๆๆๆ ผมบอกแล้วดูไม่เคยพลาดพวกสายเลวๆๆๆ

มันต้องเจอแบบนี้  555555555555555555555555

เอาง่ายๆ ให้ข้อคิด ผิดมันก็บล็อคLine ทิ้งครับ
ไม่เชื่อก่อนสมัครคุณให้เขาถ่ายรูปตัวเอง ชู 3 นิ้วสิ
มันไม่มีหรอก เพราะมันเอารูปคนอื่นมาลง ไม่เชื่อลองดู

เอาง่ายๆ ให้ข้อคิด ผิดมันก็บล็อคLine ทิ้งครับ
ไม่เชื่อก่อนสมัครคุณให้เขาถ่ายรูปตัวเอง ชู 3 นิ้วสิ
มันไม่มีหรอก เพราะมันเอารูปคนอื่นมาลง ไม่เชื่อลองดู

ระวัง เจอมากับตัว

ระวัง เจอมากับตัว

มันมาอีกแล้วผมจะประจานมันทุกครั้ง

meedeemadoo

• Sr. Member
ซังเพาลีมันแพ้ละคับ คงมุดหัวแล้วค่อยโผล่มาใหม่อีกรอบ สะใจ  ;D

Sports United

• Super Hero Member (E)

IHEE

• Hero Member (E)
555 รอดูครับ

บอกแล้ว พวกโชว์ๆมาเนี่ยมันคิดเองพอถูกก็อวยใหญ่ได้สายนั่นสายนี้ พอผิดเงียบกริบปิดบ้านหนี
ดูง่ายๆ มันจะมาอวยสรรพคุณสายมัน แล้วก็ตามแผนสเต้ป เดิมลงไลน์ 55555
ผมดูออกหลายกระทู้ละ ตามกวนตีนมันไปเรื่อยๆตอนนั้นมันชอบกวนตีนผมดีนักชอบเอาหน้าม้ามาอวยมาเถียง

ole147

เกือบไปๆแล้ว  ผมก็ทักไลน์ให้แสดงตัวตนบัญชีกับบัตรปชช.  ทำเป็นโอ้เอ้ต้องถามเพื่อนก่อน  ถามไปนานกว่าจะตอบ และตอบกลับมาว่าเปิดเผยไม่ได้มีคนคอยโจมตีสายเขาอยุ่  ถ้าสายของจริงจะกลัวอะไรล่ะ  คิดผม3000บาท  แต่ถ้าจะเอาจะให้เหลือ2000  แต่ก็ไม่ยอมยืนยันตัวตน  ดีแล้วที่เมื่อคืนมาแจกซังเพาลี  ผมสวนเลยคิดไม่ผิดจริงว่าสวนแล้วเฮง5555

meedeemadoo

เกือบไปๆแล้ว  ผมก็ทักไลน์ให้แสดงตัวตนบัญชีกับบัตรปชช.  ทำเป็นโอ้เอ้ต้องถามเพื่อนก่อน  ถามไปนานกว่าจะตอบ และตอบกลับมาว่าเปิดเผยไม่ได้มีคนคอยโจมตีสายเขาอยุ่  ถ้าสายของจริงจะกลัวอะไรล่ะ  คิดผม3000  แต่ถ้าจะเอาจะให้เหลือ2000  แต่ก็ไม่ยอมยืนยันตัวตน  ดีแล้วที่เมื่อคืนมาแจกซังเพาลี  ผมสวนเลยคิดไม่ผิดจริงว่าสวนแล้วเฮง5555

อันนี้เรื่องจริงหรอคับ อึ้งปนขำเลย เพราะที่เคยเห็นถ้ามีข้อมูลว่าคู่ไหนพิรุษเขาสอดตัวละหลายหลักไม่ต่ำกว่าห้าแน่ๆ เพราะคนเป็นต้นย่อมไม่อยากจะเผยแพร่หลายมือคับ นี้สามพันไอบ้านั้นมันก็กล้าแตงเรื่อง คนเชื่อก็นะถ้าดูไม่ออกก็ไปนอนเล่นดินน้ำมันเถอะ ไอผมก็นึกว่าหลักแสนหลักล้าน โอย ฮาคับถ้ามันใช่บอลข้อมูลจิงผมให้เอาตีนเหยียบหน้าผมเลย  ;D

NatranTded

• Jr. Member
  • **
มันมาอีกแล้วหรอ ไอนั้น
เอาง่ายๆใครได้บัญชีมันมาลงเลย ตอนผมสมัคร
ผมได้ ขวัญฤทัย XXXXXXX มันหลอกหลายครั้งแล้ว นิสัยมันชอบโอ้อวดของมัน
ชอบแตกแบบของแท้ๆ แต่ก่อนแค่ 2,500 ผมไม่เอามันลดให้ 1,500
นี้มันราคา 3,000 แล้วหรอ สงสัยอดอยากมานานไม่ได้กินคนอื่นแน่ๆๆ

ระวังไว้ก็ดี ใครที่เคยเห็นที่ผมโพสจะเข้าใจ เดียวหากนะทู้แปปให้ดูครับ

ขอขำแปป มันยังอวยไม่เลิกเลย สงสัยไม่มีใครไปสมัครกับมัน

ถามจริงใครจะโง่ไแสมัครวะ มีแต่ควา ยเท่านั้นแหละยอม....หลักพันไปให้มันฟรีๆ

meedeemadoo

กระทู้หายไปละคับ วิมเบิลดันโดน 2 อีกคู่ดันดีก็เจ๊า คาดว่าคงหายปากดีไปได้สักพัก เมื่อวานแถนุ้นนี้ วันนี้โดนยัดปากไป 2 หายยยเบย  ;D

hengchoy

• Full Member
บอกตรงๆนะไอพวกที่บอกว่ามีของดีจากนุ่นจากนี่แล้วปล่อยฟรีห้าตัวเหี้ยรัยสุดท้ายจะเกบเงิน..อย่าไปเชื่อเรยหมดตัวแน่ๆบอกให้

กระทู้หายไปละคับ วิมเบิลดันโดน 2 อีกคู่ดันดีก็เจ๊า คาดว่าคงหายปากดีไปได้สักพัก เมื่อวานแถนุ้นนี้ วันนี้โดนยัดปากไป 2 หายยยเบย  ;D
55555555555

NatranTded

• Jr. Member
  • **
น่าจะคนเดียวกับที่ลง ID LINE นะครับคนนี้ที่เขาด่ากันนานแล้ว