ผู้เขียน หัวข้อ: ฝากถึงกระทู้ > เน้นชัวร์ในแต่ละคืนตัวเดียว  (อ่าน 1112 ครั้ง)

สายลับจับคนโกง

• Hero Member
มันบอกเน้นชัวร์ในแต่ละคืน ( ตัวเดียว )

แต่นี้มันลงเยอะมาก 5555 แล้วรอดูนะเชียร์ได้เลย ไม่นานคงลง Line ไม่เชื่อรอดูนะครับ
ผมดูมันออก ล็อคบ้านแบบนี้ มีอย่างเดียว พวกลงLine ขายสา ยจอมปลอม
ไม่ได้ห้ามไม่ให้ซื้อนะ แต่ถ้าอยากเสียค่าโง่ด้วยคำพูดอวยของมันก็ตามใจ

มันเล่นเองคงเฮงไปแล้ว แต่มันไม่เล่นเพราะมันกลัวเสียไง รอแต่แดกฟรีค่าสมัครก็พอ

เดิมพันที่ยิ่งใหญ่

• Hero Member (E)
มันบอกเน้นชัวร์ในแต่ละคืน ( ตัวเดียว )

แต่นี้มันลงเยอะมาก 5555 แล้วรอดูนะเชียร์ได้เลย ไม่นานคงลง Line ไม่เชื่อรอดูนะครับ
ผมดูมันออก ล็อคบ้านแบบนี้ มีอย่างเดียว พวกลงLine ขายสา ยจอมปลอม
ไม่ได้ห้ามไม่ให้ซื้อนะ แต่ถ้าอยากเสียค่าโง่ด้วยคำพูดอวยของมันก็ตามใจ

มันเชียร์เองคงเฮงไปแล้ว แต่มันไม่เชียร์เพราะมันกลัวเสียไง รอแต่รับประทานฟรีค่าสมัครก็พอ

ไงจ้ะเดือดดิ้นเป็นที่1 ปั่นใจโดนแย่งลูกค้าเหรอ ไอเบอร์โทรไม่แจกไหมไม่ด่าบ้างวะ ไอพระเอกตัวปลอม สั้นๆไอลิ้น2แฉก

มันเชียร์เองคงเฮงไปแล้ว แต่มันไม่เชียร์เพราะมันกลัวเสียไง รอแต่รับประทานฟรีค่าสมัครก็พอ

ไงจ้ะเดือดดิ้นเป็นที่1 ปั่นใจโดนแย่งลูกค้าเหรอ ไอเบอร์โทรไม่แจกไหมไม่ด่าบ้างวะ ไอพระเอกตัวปลอม สั้นๆไอลิ้น2แฉก
คุณจะเดือดร้อนอะไรหรอ หรือว่า ...... 55555
ส่วนเรื่องไอกระทู้เบอร์โทร ผมก็โจมตีมันนะ แต่มันไม่มาดิ้นอะไรแบบนี้ จนรู้เลยว่าใครลงLine ขายบ้าง

คุณก็คง 1 ในนั้นนะ ร้อนตัวจริงๆ โออิชิ ไม่เลวเหมือนแต่ก่อน 5555 แต่รู้ว่าเลวอยู่นะฮ่าๆ ไม่นาน กานซ่า ก็ตามมาละสิ

Boonza

• Jr. Member
  • **
โจมตีหรอครับ? ไหนขอดูลิงค์หน่อยสิ 5555555 กรุโครตขำว่ะเอาจริงๆ โกหกหน้าด้านๆ

ผีพนันเข้าสิง

• Member
  • *
ผมขออกความคิดเห็นหน่อยนะคับ ไอคนที่พูดป้าวๆๆแต่ไหนละหลักฐาน ผมเคยเจอเคสแบบนี้นะตอนที่ผมไร้หนทางคิดไร้ไม่ออกพอคนขอหลักฐานผมก็ไปรวบรวมมาให้ดูเขาก็โอเคเชื่อจบกันไป แต่ไอคนที่ตั้งกระทู้ว่าโดนโกงไปทั่วเวปเลย แต่ไม่มีแม้แต่หลักฐานการโอนการคุยกับคนที่โจมตีใส่ พอคนในเวปขอให้แสดงความบริสุทธิ์ใจให้ดูไม่มีให้แถมไปว่าเขาแทนแบบนี้มันก็คือการโยนความผิดใส่คนอื่นนะคับ อ่านมานานหลายวันละไม่หยุดพฤติกรรมอันน่ารังเกียจแบบนี้สักที เจอคนแบบนี้ในสังคมแย่มากคับ สายลับจับบอลโกง พิสูจน์ตัวเองให้ได้คับหากอยากมีที่ยืนในสังคมเดียวถ้าผมเจอนะหรือรู้นะว่าคุณเป็นใครผมจะใส่เกียร์Rเข้าหาเลยคับ ผมโหวต1เสียงนะว่าคุณมันไม่แน่จิงหลักฐานไม่มีมีแต่น้ำลายผมเคยแต่งเรื่องนะแต่ผมก็รู้จักยอมรับผิด คุณละยอมรับผิดเป็นหรือป่าว ผิดแล้วต้องแก้ไขไม่ใช่จังไรทำต่อไป เก็ทนะคับฝากไว้

มาหมดเลย Newbie ก็มาเป็นขบวนการมาเยอะๆ จะได้รู้ว่าใครมั้ง

อย่าลืมเปลี่ยน User นะครับ ผมมีจุดยืนของตัวเองอยู่แล้ว ^^

ผีพนันเข้าสิง

• Member
  • *
มาหมดเลย Newbie ก็มาเป็นขบวนการมาเยอะๆ จะได้รู้ว่าใครมั้ง

อย่าลืมเปลี่ยน User นะครับ ผมมีจุดยืนของตัวเองอยู่แล้ว ^^

ผมไม่เกรียนนะคับผมรหัสใหม่แต่ผมคนจริง จุดยืนหรือคับ ผมว่าคุณไม่ควรมีที่ยืนหรอกคับ แค่แสดงหลักฐานคุณยังไม่กล้าเลย
และที่สำคัญคนในเวปนี้รู้ดีนะว่าผมถ้าเทียบกับคุณซึ่ง บอกว่าซื้อสายแค่2500 ยังไม่มีปัญญาเอาสลิปการโอนมายืนยันเลย เขาขอกันอะไหนสลิปละคับ ที่คนข้องใจกันเพราะเขาคิดว่าคุณมันตอแหล่คับสั้นๆง่ายไอตอแหล่ เป็นผมโดนคนในเวปด่าขอหลักฐานจะรีบลงให้ดูเลยละ ผมเงิน200k กับคุณเงิน2500 ไหนละใต้คำว่าโดนโกง ใต้คำว่าโอนไปซื้อ สุดท้ายใต้คำว่าตอแหล่ ผมมีรหัสเดียวคับ รหัสที่สร้างชื่อให้คนประนามว่าโง่มาละจำไว้เป็นบทเรียนและผมก็ไม่เคยเปลี่ยนชื่อ คุณเปลี่ยชื่อไอดีกับทำแบบไหนคับรหัสถึงเป็น4ดาว ขายบอลในเวปนี้ปะคับขายก็บอกขายเถอะคับ คนเขาน่าจะรู้กันหมดเวปบ้านผลบอลละ ผมจะตอบกระทู้นี้พอนะผมไม่ยุ่งละแค่อยากให้พิสูจน์ตัวเองแบบผมสะนะกล้าป่าวพิสูจน์ๆๆหน่อยคับ อย่าตอบนะผมมีจุดยืนฟังไม่ขึ้นคำพูดที่ไร้หลักฐาน สตอดเมืองตรังมาเองเลยคับ สวัสดีนะเจริญๆเถิดไอสวะเวปบ้านผลบอล

ผมไม่เกรียนนะคับผมรหัสใหม่แต่ผมคนจริง จุดยืนหรือคับ ผมว่าคุณไม่ควรมีที่ยืนหรอกคับ แค่แสดงหลักฐานคุณยังไม่กล้าเลย
และที่สำคัญคนในเวปนี้รู้ดีนะว่าผมถ้าเทียบกับคุณซึ่ง บอกว่าซื้อสายแค่2500 ยังไม่มีปัญญาเอาสลิปการโอนมายืนยันเลย เขาขอกันอะไหนสลิปละคับ ที่คนข้องใจกันเพราะเขาคิดว่าคุณมันตอแหล่คับสั้นๆง่ายไอตอแหล่ เป็นผมโดนคนในเวปด่าขอหลักฐานจะรีบลงให้ดูเลยละ ผม200k กับคุณ2500 ไหนละใต้คำว่าโดนโกง ใต้คำว่าโอนไปซื้อ สุดท้ายใต้คำว่าตอแหล่ ผมมีรหัสเดียวคับ รหัสที่สร้างชื่อให้คนประนามว่าโง่มาละจำไว้เป็นบทเรียนและผมก็ไม่เคยเปลี่ยนชื่อ คุณเปลี่ยชื่อไอดีกับทำแบบไหนคับรหัสถึงเป็น4ดาว ขายบอลในเวปนี้ปะคับขายก็บอกขายเถอะคับ คนเขาน่าจะรู้กันหมดเวปบ้านผลบอลละ ผมจะตอบกระทู้นี้พอนะผมไม่ยุ่งละแค่อยากให้พิสูจน์ตัวเองแบบผมสะนะกล้าป่าวพิสูจน์ๆๆหน่อยคับ อย่าตอบนะผมมีจุดยืนฟังไม่ขึ้นคำพูดที่ไร้หลักฐาน สตอดเมืองตรังมาเองเลยคับ สวัสดีนะเจริญๆเถิดไอสวะเวปบ้านผลบอล
เดือดไรขนาดนั้นเหมือนมีคนขัดผลประโยชน์ แต่ชื่อนี้ พึ่งเปลี่ยนหรอครับ
ไม่เอาๆ คนปกติเขาไม่เดือดแบบนี้นะ มีแต่คน.... เท่านั้นแหละ

ผมมีจุดยืนของผมครับ  พวกสายหลอกลวงกันหมด

เดิมพันที่ยิ่งใหญ่

• Hero Member (E)

และที่สำคัญคนในเวปนี้รู้ดีนะว่าผมถ้าเทียบกับคุณซึ่ง บอกว่าซื้อสายแค่2500 ยังไม่มีปัญญาเอาสลิปการโอนมายืนยันเลย เขาขอกันอะไหนสลิปละคับ ที่คนข้องใจกันเพราะเขาคิดว่าคุณมันตอแหล่คับสั้นๆง่ายไอตอแหล่ เป็นผมโดนคนในเวปด่าขอหลักฐานจะรีบลงให้ดูเลยละ ผม200k กับคุณ2500 ไหนละใต้คำว่าโดนโกง ใต้คำว่าโอนไปซื้อ สุดท้ายใต้คำว่าตอแหล่ ผมมีรหัสเดียวคับ รหัสที่สร้างชื่อให้คนประนามว่าโง่มาละจำไว้เป็นบทเรียนและผมก็ไม่เคยเปลี่ยนชื่อ คุณเปลี่ยชื่อไอดีกับทำแบบไหนคับรหัสถึงเป็น4ดาว ขายบอลในเวปนี้ปะคับขายก็บอกขายเถอะคับ คนเขาน่าจะรู้กันหมดเวปบ้านผลบอลละ ผมจะตอบกระทู้นี้พอนะผมไม่ยุ่งละแค่อยากให้พิสูจน์ตัวเองแบบผมสะนะกล้าป่าวพิสูจน์ๆๆหน่อยคับ อย่าตอบนะผมมีจุดยืนฟังไม่ขึ้นคำพูดที่ไร้หลักฐาน สตอดเมืองตรังมาเองเลยคับ สวัสดีนะเจริญๆเถิดไอสวะเวปบ้านผลบอล
เดือดไรขนาดนั้นเหมือนมีคนขัดผลประโยชน์ แต่ชื่อนี้ พึ่งเปลี่ยนหรอครับ
ไม่เอาๆ คนปกติเขาไม่เดือดแบบนี้นะ มีแต่คน.... เท่านั้นแหละ

ผมมีจุดยืนของผมครับ  พวกสายหลอกลวงกันหมด

หน้าด้านหน้าทนจิงๆนะไอปั่นใจหัวดอจับได้หน่อยแถนู้นนี้มีจุดยืนด้วยจุดยืนคือแต่งเรื่องกับค่อยจ้องทำด่าพวกขายทั้งที่มุงก็ขายเหิ้ยเกินบรรยายจบเลย