ผู้เขียน หัวข้อ: กระทู้ >ดูไว้ไอหนูบอลล็ม 555555555 มาอีกแล้วครับท่าน  (อ่าน 891 ครั้ง)

สายลับจับคนโกง

• Hero Member
เมื่อวานผิดไป 2 ลบกระทู้หาย นี้เปลี่ยน User มาโพสใหม่หวังจะขายสายให้ได้เลย

ขอขำแปปป คนในนี้เขารู้แล้ว พวกลง ID Line หลอกลวงชิบหายเลย ไม่นานคงมีคนมาร้อนตัวแทน

hengchoy

• Full Member

hengchoy

• Full Member
กรุหลาบระตามไอพวกเวงจังไร

มันลงมั่วๆแหละเผื่อถูกก็อวยสรรพคุณแล้วก็ลง ID Line ขายสาย

มันให้ดินาโมเคียฟ U19 สูง 3.5 ตอนนี้นาที 70 นำ 1 -0 สงสัยตายคงลบบ้านทิ้งตามเคย

แล้วโพสใหม่ พร้อมล็อคบ้าน อ้างสรรพคุณ ชัวส์แน่นอนตามเดิม 555555

atmmooza

• Hero Member (E)
  • VIP Mooza
ผมก่อว่างั้น แต่ U19 ครึ่งหลังมา รัว 3เม็ดแล้วนะครับ เคียฟ อักเม็ด ปิดบัญชี แต่มันก้อพวกขายนั่นละ
:D  ไม่มีอะไรแน่นอนบนโลกใบนี้ !! Football is a part of life

ผมก่อว่างั้น แต่ U19 ครึ่งหลังมา รัว 3เม็ดแล้วนะครับ เคียฟ อักเม็ด ปิดบัญชี แต่มันก้อพวกขายนั่นละ
มาแค่ 2 ไปดู 3 มาจากไหน สรุปเสี ย อยู่ดี ไม่นานคงลบบ้าน