ผู้เขียน หัวข้อ: กับดักจับแมลงมาอ่านดูแล้วจะเลิกสงสัย hengchoyและเขตโคราช มันคือคนเดียวกันมันขาย  (อ่าน 995 ครั้ง)

เดิมพันที่ยิ่งใหญ่

• Hero Member (E)
บ้านที่มันไปด่าชาวบ้าน https://forum.baanpolballs.com/index.php?topic=48548.new#new

จากการจับผิดโออิชิด่าอีกคนอีกคนมาถามโออิชิว่าสดเหรอ555+ อ่านตามลิงค์ที่ลงไว้คิดแยกแยะวิเคราะห์ว่าใช่แบบที่ผมพูดป่าว

และนี้คือคนที่มันว่าเป็นคนดีซึ่งก็เป้นตัวมันเอง ไอสายลับจับคนโกง hengchoy เขตโคราช   ใครว่าใช่คนเดียวกันโหวตหน่อยสิคับ  :-*

ไงโกรธกุละสิมุง ไม่มีความน่าเชื่อถือแล้วมุงอะ สันดานมันเปลี่ยนไม่ได้หรอกพวกป่วนมากๆมันคือพวกขาย จากที่อยู่มานานพอจะเดาเกมออกวะ ::) ::) ::) ::) ::) ::) ::) ::)  คิดว่าคนเขาจะเชื่อมุง ::)อยู่เหรอมุงตายตั้งแต่ บ่นว่าโดนคนนั้นคนนี้โกง พอกุขอหลักฐานสลิปโอน เสื อกไม่มี ดิ้นแถไปเรื่อย จนทุกวันนี้มันโดนแบนไปก้อมาใหม่เรื่อยๆ ไอพวกเด้กเลี้ยงแกะปั้นเรื่องโกหก  :P

hengchoy

• Full Member

เลิกดมกาวได้ระไอโออิชิ5555

ไม่ดมกาวกุดูดนมกระหีจบมั้ย ;D

เขตโคราช

• Member
  • *
เเห้ออ คนสมัยนี้ ผมว่าถ้าแอดมินเห็นน่าจะรู้ดีว่าใครเป็นใคร

เป็นเดือดเป็นร้อนแทนออกตัวขนาดนี้ ยอมใจจริงๆสังคมสมัยนี้

เเห้ออ คนสมัยนี้ ผมว่าถ้าแอดมินเห็นน่าจะรู้ดีว่าใครเป็นใคร

เป็นเดือดเป็นร้อนแทนออกตัวขนาดนี้ ยอมใจจริงๆสังคมสมัยนี้

ไปอัพดาวมาปะจะได้มีความน่าเชื่อถือไม่เคยเห็นโฟสในบ้านผลบอลเลย ไปเอารหัสไหนมาละ จับได้ก็แถ สีข้างถลอก มีฟ้องแอดมินด้วยวะ555+ ไม่เป้นรัยๆสักวันนึงอย่าพลาดละกันจะแฉให้ร้องไห้กลับบ้านไม่ถูกเลย อิอิ ด่าไอเขต แต่ไอเฮง มาถามว่า***สดเหรอ แอะแอ๊ ฟามแตก ;D ไงต่อดี

เขตโคราช

• Member
  • *
ไงละครับท่านโออิชิ สุดท้ายแอดมินก็เห็นว่าขายสายเหมือนที่ผมบอกเลยไหมละ

บอกแล้วว่าสิ่งที่พูดและบอกมันจริงแค่ไหน แค่สังเกตุก็ดูออกแล้วครับ ท่านไม่ต้องเป็นเดือดเป็นร้อนแล้วนะ