ผู้เขียน หัวข้อ: โปรดระวังโดนลอกน่ะคับมันชื่อ kasit ponlawa เลขบัญชี1770561775 ธนาคารกรุงเทพ  (อ่าน 2341 ครั้ง)

nu hin

• Hero Member
ฝากเตือนพี่ๆน้องๆน่ะคับอย่าได้หลงเชื่ิอพวกที่ลอกให้แอดไลน์แล้วโอนน้องผมโดนมาฝากแชร์ต่อด้วยคับ
พวกนี้มันจะหาเหยื่อในบ้านผลบอลแล้วลอกให้แอดไลน์โปรดระวังคนชื่อ kasit ponlawa เลขบัญชี 1770561775 ธนาคารกรุงเทพ
เดี่ยวผมจะขอรูปที่น้องชายมาประจารมันคับมันให้ไม่ถูกแล้วหายเงียบอ้างจะคืนส่วนต่างให้พอผิดสุดท้ายหายเงียบ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09/10/2016, 23:55:35 โดย nu hin »

สายลับจับคนโกง

คุณโดนบล็อค Line แล้วแหละครับ จำไว้พวกแจก Line อย่าไปหลงเชื่อ

ผมก็ได้แค่เตือน ทุกคน

guiiop

• Member
  • *
กระทู้นี้คนโพสตั้ง 4 ดาวผมว่าน่าจะโดนพวกแจกLine หลอกจริงแหะ

น้องคุณไปสมัครของอันไหนลองแจ้งเลยสิครับ ผมบอกไว้เลยนะพวกแจก Line หลอกลวงทั้งนั้น
ไม่งั้นมันคงไม่มีแต่ Line หรอก คิดแค่นี้ก็พอ สงสารน้องคุณจังครับ

ใช่ Vipfootball100% หรือป่าว มันมีเจ้าเดียวแหละครับ พวกเดียวกันทั้งที่ชอบแจก Line

Mideo

• Jr. Member
  • **
กระทู้นี้คนโพสตั้ง 4 ดาวผมว่าน่าจะโดนพวกแจกLine หลอกจริงแหะ

น้องคุณไปสมัครของอันไหนลองแจ้งเลยสิครับ ผมบอกไว้เลยนะพวกแจก Line หลอกลวงทั้งนั้น
ไม่งั้นมันคงไม่มีแต่ Line หรอก คิดแค่นี้ก็พอ สงสารน้องคุณจังครับ

https://forum.baanpolballs.com/index.php?topic=45889.0  อ่าวเห้ยหน้าม้าบ้านนี้นี่หว่า

guiiop

• Member
  • *

https://forum.baanpolballs.com/index.php?topic=45889.0  อ่าวเห้ยหน้าม้าบ้านนี้นี่หว่า

หน้าม้าตรงไหน ผมก็สมัครจริงๆ ไม่ได้มาหาเรื่องใครนะเนี่ยยังโดนแควะเลย
คือกระทู้นี้ที่เขาด่าๆ พวกแจก Line สงสัยเป็นทีมงานคุณแน่ๆ ร้อนตัวขนาดมาพิมพ์ในนี้เลย

คนบ้าไรขายทีเด็ดแต่มาแควะคนอื่น มันน่าจะสมัครไหมเนี่ย เห้อออ

ผมว่านะเรารอเจ้าของกระทู้มาตอบดีกว่าว่าไปสมัครสายไหนมา
แล้วอีกอย่างไอที่ Vipfootball100% บอกอะว่าหน้าม้าหรืออะไรทั้งเกี่ยวกับสายนั้นนะ
ผมว่า บางทีสายนั้นมีมารยาทกับไดสาย Vipfootball100% สะอีกนะ

ผมไม่เห็นมันจะมาด่าอะไรใครหรือว่ากล่าวอะไรใครแบบไอนี้เลย
สงสัยไอนี้มันเดือดร้อนเงินไม่มีใครสมัครกับมันหรือป่าวหรือชื่อมันตรงกับคนที่มาลงประจานก็เป็นได้นะครับ

Mideo

• **
ผมว่านะเรารอเจ้าของกระทู้มาตอบดีกว่าว่าไปสมัครสายไหนมา
แล้วอีกอย่างไอที่ Vipfootball100% บอกอะว่าหน้าม้าหรืออะไรทั้งเกี่ยวกับสายนั้นนะ
ผมว่า บางทีสายนั้นมีมารยาทกับไดสาย Vipfootball100% สะอีกนะ

ผมไม่เห็นมันจะมาด่าอะไรใครหรือว่ากล่าวอะไรใครแบบไอนี้เลย
สงสัยไอนี้มันเดือดร้อนไม่มีใครสมัครกับมันหรือป่าวหรือชื่อมันตรงกับคนที่มาลงประจานก็เป็นได้นะครับ

ก็มึ งไงคือสายนั้น ใครๆก็ดูออกเค้าแค่ไม่ออกมาพูดได้ข่าวว่าคุณโดน โกงหนิ แต่พอขอดูหลักฐานการโอนก็ไม่มี สรุปคือกุเรื่องว่างั้น

Mideo

• **
คุณคิดว่าคนอื่นดูไม่ออกหรอเวลาคุณด่าสา ยก็ด่าเฉพาะพวกแจกไลน์ เพราะอะไรละ เพราะคุณคือสา ยนี้ไง https://forum.baanpolballs.com/index.php?topic=46217.0คิดว่าไม่มีใครรู้แหละมาแขวะสา ยที่แจกไลน์ เน้นด้วยว่าไลน์ คุณมันตุ๊ดชัดๆ ขายทีเด็ดไม่พอ ยังขัดขวางคนอื่นอีก เลวคูณ 2

Mideo

• **
ถ้าอยากให้เนียน เวลาด่าสา ย ด่าให้หมดไม่ใช้เน้นเจาะจง พวกแจก Line  ใครๆเค้าก็ดูออกว่ามึ งคือสา ยแจกเบอร์โทร

Mideo

• **
ที่จริงจะแจกเบอร์แจก อะไรก็ชั่งมึ ง แต่ที่มึ งทำอยู่แบบนี้เค้าเรียก ตุ๊ด

Mideo

• **
แล้วเก่งจังน่ะ สร้างเรื่องเก่งมาก มีแต่คำพูดแต่ไม่มีหลักฐานเลย ถุ้ยย

ถ้าอยากให้เนียน เวลาด่าสา ย ด่าให้หมดไม่ใช้เน้นเจาะจง พวกแจก Line  ใครๆเค้าก็ดูออกว่ามึ งคือสา ยแจกเบอร์โทร
แปปนะน้อง น้องคงเดือดน่าดูแต่พี่เห็นแต่อีกสายเขาเงียบๆมาตลอดเลยนะ

ส่วนเจ้าของกระทู้น้องไปดูดาวเขานะ เขาอยู่นานกว่าน้องแน่นอน
ของน้อง Newbie เองแล้วแถมมาขายสายผิดกฎของบอร์ดอีก ใช้คำหยาบอีกตังหาก เหอๆ ใครจะไปสมัครลงแบบนี้ ถ้าเสียมีหายแน่นอน

แล้วเก่งจังน่ะ สร้างเรื่องเก่งมาก มีแต่คำพูดแต่ไม่มีหลักฐานเลย ถุ้ยย

พึ่งรู้ว่าคนขายสายมารยาทแบบนี้ จะมีใครโง่ไปสมัครไหมเนี่ย

ผิดบล็อค Line แน่นอน สะใจเบาๆๆ

พึ่งรู้ว่าคนขายสายมารยาทแบบนี้ จะมีใครโง่ไปสมัครไหมเนี่ย

ผิดบล็อค Line แน่นอน สะใจเบาๆๆ

meedeemadoo

• Sr. Member
ยืนยันว่าไม่โกงครับ ผมสมัครใช้อยู่ ของบ้าน vipfoodball100% ให้ทีมตามที่ลงคับ มีสถิติผมถึงกล้าสมัคร ไม่มีเฟคครับผม !!!

ยืนยันว่าไม่โกงครับ ผมสมัครใช้อยู่ ของบ้าน vipfoodball100% ให้ทีมตามที่ลงคับ มีสถิติผมถึงกล้าสมัคร ไม่มีเฟคครับผม !!!

ไหนขอดูข้อมูลเมื่อวานสิครับ SMS นะ มีไหมเอ้ยย แต่คนเจ้าของกระทู้มาโพสใช่สายเดียวกันไหมเอยย

User คุณก็ปั้มแต่ ตัว  8) 8) :o :o :( >:( ;) ;D ;D แบบนี้หนิครับ ถึงได้ถึง 3 ดาว เดียวผมลองมั้งนะ

Mideo

• **

ไหนขอดูข้อมูลเมื่อวานสิครับ SMS นะ มีไหมเอ้ยย แต่คนเจ้าของกระทู้มาโพสใช่สายเดียวกันไหมเอยย

User คุณก็ปั้มแต่ ตัว  8) 8) :o :o :( >:( ;) ;D ;D แบบนี้หนิครับ ถึงได้ถึง 3 ดาว เดียวผมลองมั้งนะ
ผมให้คุณแอดไลน์มาคุยกับผมไงครับ เพราะผมอยากรู้ความจริงว่าอะไรเป็นอะไร

ผมให้คุณแอดไลน์มาคุยกับผมไงครับ เพราะผมอยากรู้ความจริงว่าอะไรเป็นอะไร

ใครจะแอดละครับ คุณมัน LINE ปลอมแต่ของผม LINE ส่วนตัวนะครับ จะบ้าหรือไงครับคิดหน่อยสิ
คุณมีเบอร์หรือป่าวละ หรือไม่กล้าให้ ถ้าบอกไม่มีนี้ผมไม่เชื่อนะ เพราะทุกคนต้องมีเบอร์โทรศัพท์นะครับ

meedeemadoo

• Sr. Member

โทดทีคับ ไร้สาระ เสียเวลา ทำไปทำไม ผมแค่มายืนยันว่าผมสมัครของเจ้านี้และได้ทีมตามที่เขาลงไว้ เชื่อไม่เชื่อแล้วแต่คุณ  :D

โทดทีคับ ไร้สาระ เสียเวลา ทำไปทำไม ผมแค่มายืนยันว่าผมสมัครของเจ้านี้และได้ทีมตามที่เขาลงไว้ เชื่อไม่เชื่อแล้วแต่คุณ  :D

ไม่เชื่อครับ 5555555 ไหน SMS และยอดเงินที่เล่นไปละครับ ไหนดูหน่อยสิ้

ฝากเตือนพี่ๆน้องๆน่ะคับอย่าได้หลงเชื่ิอพวกที่ลอกให้แอดไลน์แล้วโอนน้องผมโดนมาฝากแชร์ต่อด้วยคับ
พวกนี้มันจะหาเหยื่อในบ้านผลบอลแล้วลอกให้แอดไลน์โปรดระวังคนชื่อ kasit ponlawa เลขบัญชี 1770561775 ธนาคารกรุงเทพ
เดี่ยวผมจะขอรูปที่น้องชายมาประจารมันคับมันให้ไม่ถูกแล้วหายเงียบอ้างจะคืนส่วนต่างให้พอผิดสุดท้ายหายเงียบ