ผู้เขียน หัวข้อ: qwertyuiopme มาเก๊าเลยรึวะ 555+ เอาเหอะไม่อยากด่าใคร แค่เห็นล๊อคกระทู้  (อ่าน 1382 ครั้ง)

เดิมพันที่ยิ่งใหญ่

• Hero Member (E)

meedeemadoo

• Sr. Member
แล้วยังไงครับ??  ตังค์ซื้อก็ตังค์ผม เอามาแจกโดนแบบนี้อีก เห้อ แต่ผมไม่คิดไร เผื่อมีคนที่เขาสนใจจิงๆ  ;)

แล้วยังไงครับ??  ตังค์ซื้อก็ตังค์ผม เอามาแจกโดนแบบนี้อีก เห้อ แต่ผมไม่คิดไร เผื่อมีคนที่เขาสนใจจิงๆ  ;)

มุงนี้มันไม่มีคำไหนจะอธิบายอะไรให้แล้วละเอาเถอะทำไรที่มุงพอใจไปเหอะ ขอให้เจริญๆเถิดพ่อคุณ

meedeemadoo

พื้นที่สารธารณนะคุณมาใช้คำแบบนี้กับผม เหอะๆ ก้าวร้าวแบบนี้ไม่อยากเสวนาด้วยคับ  ;) ;)

พื้นที่สารธารณนะคุณมาใช้คำแบบนี้กับผม เหอะๆ ก้าวร้าวแบบนี้ไม่อยากเสวนาด้วยคับ  ;) ;)

ให้4คำ ไม่ก้าวร้าวด้วยละ คุณ หน้า วรนุช

สายลับจับคนโกง

• Hero Member
ตอนนั้นมันอวยสายมัน ตอนนี้มันจะขายสา ยเอง หน้าม้าชัดเจนดีครับ 555
ใครจะไปเชื่อคนในนี้ฉลาดนะ

NatranTded

• Jr. Member
  • **

ให้4คำ ไม่ก้าวร้าวด้วยละ คุณ หน้า วรนุช

ด่ามันต่อให้คนในนี้รู้เลยว่ามัน หน้าม้าตอนผมด่าสายVipfootballมันก็มาหน้าม้าด่าผมใส่ผมเหมือนกัน
ทั้งที่ผมมีหลักฐานนะยังจะด่าอีก สุดท้ายมันก็ขายสายเหมือนกันครับ

meedeemadoo

เช็คไอพีดูนะครับ ผมไม่เถียงละเรื่องนี้ ความคิดคนอคติงี้แหละ พวกคุณต่างหากที่ผมว่าควรจะสำเหนียกตัวเอง ผมดูออกหมดแหละแค่ไม่พูดเสียเวลาไม่ได้อะไรมานั่งจับผิด แล้วงอแงแบบนี้ คนถ้าเขามีหน้าที่ทำอะไรเขาไม่มาเสียเวลาเรื่องพวกนี้หรอก คนไม่พูดไม่ใช่ไม่รู้นะ สุดท้ายสายผมซื้อมาตังค์ผมผมจะขายสิทธิของผม คนจะซื้อสิทธิของเขา แต่คนแบบคุณดูๆแล้วคงมีสิทธิแค่สอดรู้สอดเห็น :)

เช็คไอพีดูนะครับ ผมไม่เถียงละเรื่องนี้ ความคิดคนอคติงี้แหละ พวกคุณต่างหากที่ผมว่าควรจะสำเหนียกตัวเอง ผมดูออกหมดแหละแค่ไม่พูดเสียเวลาไม่ได้อะไรมานั่งจับผิด แล้วงอแงแบบนี้ คนถ้าเขามีหน้าที่ทำอะไรเขาไม่มาเสียเวลาเรื่องพวกนี้หรอก คนไม่พูดไม่ใช่ไม่รู้นะ สุดท้ายสายผมซื้อมาตังค์ผมผมจะขายสิทธิของผม คนจะซื้อสิทธิของเขา แต่คนแบบคุณดูๆแล้วคงมีสิทธิแค่สอดรู้สอดเห็น :)
ตอนนั้นดิ้นจะตาย ตอนนี้มาบอก คนที่เขามีหน้าที่ทำอะไรคงไม่มาเสียเวลาแบบนี้
แสดงว่ามึ งก็หาแดกแบบนี้สินะหรือว่างหางานทำไม่ได้ อุ้ยย แทงใจดำ  555555

สายบินตรงจากมาเก๊า ดูจากชื่อ USER นี้ตามคีย์บอร์ดเลย สงสัยไม่รู้จะคิดอะไร 5555

meedeemadoo

ดันๆให้คับ ใครทราบเลขที่บัญชีของพวกนี้ลงไว้เลยผมจะปักหมุดให้  :P

เห้ยๆดูรหัสไอนี้เว้ยมันทำเป็นด่าพวกขายสรุปมันคือใครน๊าคุ้นๆป้าว
เออmeedeemadoo ***พลาดละกุจับได้ละเห็นออกตัวคนดีคนดี๊ที่ไหนได้
มันบลัฟกันวะโอ๊ะโอ้ :o :-* :-[  จะเปลี่ยนชื่อไอดีไปก็แค่นั้นไอqwertyuiopme  กับ meedeemadoo  คนเดียวกันนะจบข่าวสปอยไว้ให้