ผู้เขียน หัวข้อ: ซื้อมาจะแจกหรือขายไม่รู้เข้ามาดูเอานะครับ  (อ่าน 2432 ครั้ง)

ballsure50

• Sr. Member
ผมก็ไม่รู้ไครจะโดนโกงอะไรยังไงนะครับ  แต่อันนี้ผมซื้อมา ดะวันนี้ลองดูครับ   บอลมีถูก   ผิด สายผม ซื้อ15วันถูก9ผิด3 เสมอ3  ผิดคืนตัง    ครับผม 

อังกถษ u21  -1.75    เวลา 2100   

โปรดใช้วิจารณญาณในการ  ตามนะครับ

ballsure50

พี่เขาแถมมาให้นะครับ        เดนมาร์ก  เช็ก   โปแลน    บราซิล    ;)

ballsure50

ผมก็ไม่รู้ไครจะโดนโกงอะไรยังไงนะครับ  แต่อันนี้ผมซื้อมา ดะวันนี้ลองดูครับ   บอลมีถูก   ผิด สายผม ซื้อ15วันถูก9ผิด3 เสมอ3  ผิดคืนตัง    ครับผม 

อังกถษ u21  -1.75    เวลา 2100   

โปรดใช้วิจารณญาณในการ  ตามนะครับ

3-0 ตีวซื้อหลักน่าจะมานะคับ

WINball100%

• Jr. Member
  • **
แจกฟรีก็ขอบคุณมากเลยครับ แจกต่อไปนะครับ

ถ้าลง ไลน์ เมื่อไหร่ ชิบหายเมื่อนั้นเลยท่านผมบอกไว้ก่อนครับ เห็นมาหลายรายแล้ว

ballsure50

แล่วแต่  วันนะครับ   เดี่ยวนี้บอลมันก็ทำเป็น ธุรกิจได้นะ  ไม่ได้มาโกงครับ พวกโกง จ้างให้ก็ ไม่ให้ก่อนหรอก บอลจังไม่จบ อาจจะ แพ้ก็ได้ครับ 

ballsure50

5-0 ละ น่าจะเต็ม

ballsure50

วันนี้   เวลา 1945        Petrojet - 0.25    บอลEGY1   

ใน อนาคต ถ้าถูกบ่อย อาจจะไม่แจกแล้วครับ เพราะผมก็ซื้อมาเหมือนกัน     ไม่โรคสวยนะครับ  ใช้วิจารณาณในการตาม

บอลมีถูก มี ผิด  ไม่ทีล้อค100 เปอหรอก  แค่ซื้อจากคนที่เขา ดูแม่นๆมากกว่า