ผู้เขียน หัวข้อ: สำหรับคนที่คิดจะซื้อสายบอ ล เข้ามาอ่านในนี้นะครับ  (อ่าน 941 ครั้ง)

สายลับจับคนโกง

• Hero Member
ผมเคยสมัครสายนึงมา แต่โดนหลอก มันทำให้ผมคิดได้ ลองดูทั้งหมด 4 ข้อของผมนะ ว่าจริงไหม แล้วคุณยังไปสมัครกันอีกหรอ

ข้อแรก > พวกขายสาย ถ้ามันเล่ นแล้วได้ขนาด 100% มันจะมาขายทำไม ? จริงไหม ? มันเล่ นเองป่านนี้มีบ้านใหญ่ รถหรูๆแล้ว

ข้อสอง > พวกที่โชว์ข้อมูลต่างๆ มันก็แค่รอวันที่ฟลุ้ค เข้าหมด2-3 ตัว ถ้าไม่เข้าหมด มันก็ลบบ้านทิ้งแล้วโพสใหม่ จริงไหมครับ ?

ข้อสาม > ถ้าคุณสมัครกับมัน คุณคิดดูนะ ถ้าเสียขึ้นมา คุณต้องเสียทั้งค่าสมัครและค่าเล่ น โดยที่มันไม่รับผิดชอบอะไรเลย ยกเว้นชดเชย 1-2 ตัว

ข้อสี่ > ทุกโพสที่ล็อคกระทู้ ผมถามคำนึง มันจะล็อคทำไมถ้ามันตั้งใจจะแจก จริงไหม ? เพราะมันต้องการขายสา ยที่มันวิเคราะห์เองไงครับ

ทั้งหมดนี้ ลองคิดไตร่ตรองดีๆของเรา หามาจากน้ำพักน้ำแรงของเรา แต่จะไปเสียค่าสาย 2-3 พันทำไม เชียร์เอง เจ็บเอง ได้เอง สบายใจกว่าเยอะ

เชื่อผมเถอะ เลิกสมัครสาย อย่าไปเสียค่าโง่ให้มันหัวเราะและ อย่าให้มันหากินแบบ....ฟรีๆเลย จากใจผม ปั่นใจ ครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23/11/2016, 21:58:57 โดย ปั่นใจ »

ร่วมด้วยช่วยกัน

• Member
  • *
ให้แง่คิดที่ดีมากๆ พวกคนที่ซื้อน่าจะคิดได้แบบปั่นใจนะ  :D 8) :-*

Narita.28

• Member
  • *

ให้แง่คิดที่ดีมากๆ พวกคนที่ซื้อน่าจะคิดได้แบบปั่นใจนะ  :D 8) :-*
ผมแค่อยากเตือนทุกคนจากใจจริงและผมไมไ่ด้ขายสายด้วย ผมจึงมาเตือนทุกคนในนี้
เพราะพวกสายมันมีคำพูดที่อวยดึงดูดอยู่ตลอด อย่าหลงกลมัน เชื่อผม เล่นเองดีกว่า ( 2-3 พันก็เงินเรา อย่าไปให้มัน )

M200

• Member
  • *
ใช่ครับนี้แหละเหตุผลที่เชียร์เองไม่พึ่งพาพวกสาย มันหลอกกันหมด  :-X :-X
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23/11/2016, 22:52:55 โดย M200 »

eveeve

• Full Member
ขยันสร้างบ้านชะมัด เข้ามาจะหาทีเด็ดก็หาไม่เจอ
เจอแต่บ้านคุณปั่นใจเนี่ยเเหละ เลิกสร้างบ้านซะทีเถอะ

ขยันสร้างบ้านชะมัด เข้ามาจะหาทีเด็ดก็หาไม่เจอ
เจอแต่บ้านคุณปั่นใจเนี่ยเเหละ เลิกสร้างบ้านซะทีเถอะ
อย่าดิ้นขนาดนั้นครับ ผมโพสให้แง่คิดนะครับ ถ้าผมขายสายจริงจะโพสแบบนี้ทำไง คิดหน่อยสิครับ คิดเยอะๆ

eveeve

• Full Member
อย่าดิ้นขนาดนั้นครับ ผมโพสให้แง่คิดนะครับ ถ้าผมขายสายจริงจะโพสแบบนี้ทำไง คิดหน่อยสิครับ คิดเยอะๆ

ยังไม่ทันว่าคุณปั่นใจขายสายซักคำ....

ยังไม่ทันว่าคุณปั่นใจขายสายซักคำ....
ก็คุณบอกเจอแต่บ้านของผม ผมเลยบอกว่าผมโพสในแง่คิด ไม่ได้ขายสายไงครับ พวกนั้นมันหลอกลวงไปวันๆ ต้องช่วยกันกำจัดขยะสังคม