ผู้เขียน หัวข้อ: เปิดโหวตจ้าไม่กล้าแสดงความคิดเห็นก็โหวตมาก็ได้ใครว่าไอปั่นใจหรือสายลับจับคนโกง  (อ่าน 680 ครั้ง)

เดิมพันที่ยิ่งใหญ่

• Hero Member (E)
มี2ตัวเลือก โหวตมาอยากรู้คนเขาคิดยังไงกัน
กด1. ปั่นใจคือไอ*****เลวคูณ2 ที่ค่อยด่าสายอื่นเพราะประโยชน์ส่วนตัวไม่ใช่ส่วนรวม
กด2. ป่่นใจเป็นคนดี.........ทำเพื่อบ้านผลบอลไม่หวังอะไรเลยจริงๆ

เดิมพันที่ยิ่งใหญ่

• Hero Member (E)
ส่วนตัวข้าคงไม่ต้องบอกจะกดอะไรนะจ้ะ555 ไอคนดีมีจุดยืน เอ๊ะหรือว่าจุดขายวะ ไม่แจกอะไรเลยเอาแต่ลงสถิติบอลกับเบอร์โทร
เวปทีเด็ดอันดับ1ของประเเทศเลยนะมุง

สายลับจับคนโกง

• Hero Member
จะแค้นผมอะไรขนาดนั้น แค่โจมตีพวกขายสา ยนะ หรือว่าคุณ.... คือคนนั้น 55555
ไม่เรียกหน้าม้ามาด้วยละครับ แหม่ๆ มาขนาดนี้แล้ว

เอาง่ายๆนะคนใในนี้เขารู้จุดประสงค์ผมละกัน ผมมีจุดยืนพอครับ แล้วไปดูบอร์ดแจ้งมิจฉาชีพนะ ผมไม่ได้กล่าวหาใครลอยๆ มีหน้าตากับเลขบัญชีด้วย

จบข่าว

สายลับจับคนโกง

• Hero Member
2
ไปตอบทำไมเดียวมันก็หาว่า หน้าม้า หรอกครับ คนดีติดทองหลังพระ สังวันเดียวก็มีคนเข้าใจเองครับ
ไม่นาน หน้ามัน กานซ่า หรือ ball0.999 ก็คงมา รอดูๆหรือ Newbie สมัครใหม่ต่างๆนาๆครับ

ball0.999

• Jr. Member
  • **
2
ไปตอบทำไมเดียวมันก็หาว่า หน้าม้า หรอกครับ คนดีติดทองหลังพระ สังวันเดียวก็มีคนเข้าใจเองครับ
ไม่นาน หน้ามัน กานซ่า หรือ ball0.999 ก็คงมา รอดูๆหรือ Newbie สมัครใหม่ต่างๆนาๆครับ

2 ดีจริงๆดีจนเหลือเชื่อแต่ถ้าให้ดีสุดๆก้อเอาหลักฐานที่คุณโอน...ให้บช.ขวัญฤทัยมาให้ดูหน่อยยังคาใจอยู่ ;D

hengchoy

• Full Member