ผู้เขียน หัวข้อ: กุประกาศเลยต่อจากนี้ไปไอสายลับจับคนโกงตราบใดไม่มีรูปให้กุดูไม่จบง่ายๆปากดีนัก  (อ่าน 707 ครั้ง)

เดิมพันที่ยิ่งใหญ่

• Hero Member (E)
ไหนรูปโอนซื้อแล้วโดนไอพวกขายโกง ตอบกุมาให้ได้ให้ตรงคำถามด้วยอย่าแถนะ ถ้าแถแปลว่ามุงมันปลาร้าหน้าตัวเมียไม่กล้าดีแต่ปากจบมั้ยยอมรับเหอะไอหน้าตัวเมียมุงคือสายเบอโทรโจมตีสายอื่นเพื่อผลประโยชน์ส่วนตัวล้วนๆไม่ได้ทำตามที่ปากว่าผู้ชายกวยรัยตอแหล้เหี้ ยๆ

สายลับจับคนโกง

• Hero Member
เงียบๆหน่อยคนในนี้เขาจะลงข้อมูลครับ เกรงใจหน่อยสิ มารยาทในสังคมมีไหมครับ จุจุนะหนู
อย่าร้องอะไรขนาดนั้น โตแล้วนะครับ อายุเท่าไหร่หน่ะเราอะ

เงียบๆหน่อยคนในนี้เขาจะลงข้อมูลครับ เกรงใจหน่อยสิ มารยาทในสังคมมีไหมครับ จุจุนะหนู
อย่าร้องอะไรขนาดนั้น โตแล้วนะครับ อายุเท่าไหร่หน่ะเราอะ

โธ่กุถามมุงตอบกุได้ยังคับอีหนูรูปเมื่อไรจะลงไอดีแต่ปาก แถไปนั้นไปนี้

โธ่กุถามมุงตอบกุได้ยังคับอีหนูรูปเมื่อไรจะลงไอดีแต่ปาก แถไปนั้นไปนี้

โออิชิ คนเดิมเพิ่มเติมคือความดี ไม่เลวเหมือนแต่ก่อน ไงครับ แต่ก่อนเลวยังไงนะ อยากจะรู้แล้ว 55555

รูปจะลงได้ยังไอหัวกระดอหมา หุหุๆกลับบ้านไปเลียหอยหมาเถอะปะกุว่าอีกไม่นานมุงคงโดนแบน ถ้าไม่โดนแปลว่าแอดมินกับมุงคือพวกขายบอลคือกันมีผลประโยชน์ร่วมกัน

รูปจะลงได้ยังไอหัวกระดอหมา หุหุๆกลับบ้านไปเลียหอยหมาเถอะปะกุว่าอีกไม่นานมุงคงโดนแบน ถ้าไม่โดนแปลว่าแอดมินกับมุงคือพวกขายบอลคือกันมีผลประโยชน์ร่วมกัน
อ่าวเปลี่ยนชื่อเฉย 55555555 มีพิรุจนะเรา กลัวใครจับได้หรอ ไหนบอกโพสสุดท้ายไงจ้ะ 5555

อ่าวเปลี่ยนชื่อเฉย 55555555 มีพิรุจนะเรา กลัวใครจับได้หรอ ไหนบอกโพสสุดท้ายไงจ้ะ 5555
ชื่อพี่เพราะปะจ้ะ อิ วาสนา