ผู้เขียน หัวข้อ: แม้งไอนี้มันบ้าไปละใครรำคาญมัน ช่วยออกเสียงหน่อยจะส่งเรื่องให้แอดมินแบนมัน  (อ่าน 1081 ครั้ง)

เดิมพันที่ยิ่งใหญ่

• Hero Member (E)
สายลับจับคนโกง

ช่วยกันโหวตไม่เข้าใจจะเอามันไว้ให้หน้าบอร์ดเต็มไปด้วยกระทู้มันทำไม 

AZA_SO

ส่งเรื่องไปแล้วคับรอชมแอดมินจะทำยังไงยิ่งไปว่าแอดมินขาย*****อีกด้วย
ความจริงแอดมินเขาไม่ต้องมาสนใจบอร์ดก็ได้นะผมว่าเพราะเรื่องแบบนี้ก็ตัวใครตัวมัน
โตๆกันแล้ว

https://forum.baanpolballs.com/index.php?topic=47759.msg2539499;topicseen#new

มันไม่มีวันหมดไปได้เดียวก็โผล่มาเรื่อยๆปล่อยมันอยากทำไรก็ทำและเราก็ไม่ต้องไปสนใจเหมือนแอดมินผมว่าเขาคงเบื่อหน่ายแล้วละ
แต่ผมรำคาญไอสายลับจับคนโกงหรือไอปั่นใจเก่าจิงๆ

AZA_SO

ส่งเรื่องไปแล้วคับรอชมแอดมินจะทำยังไงยิ่งไปว่าแอดมินขาย*****อีกด้วย
ความจริงแอดมินเขาไม่ต้องมาสนใจบอร์ดก็ได้นะผมว่าเพราะเรื่องแบบนี้ก็ตัวใครตัวมัน
โตๆกันแล้ว
อันนี้จริงครับ แค่มาโชว์ไม่กี่ตัว copyของเก่ามาวางๆ...จะซื้อกันแล้วเหรอ?
โตๆกันแล้ว
ผมว่าเขาเยอะเกินไป จะมาดิ้นทำไมก็ไม่รู้