ผู้เขียน หัวข้อ: แจ้งเตือนภัยคนคอบอล. หลอก. ไอ้คนหัว***สำเร็จ  (อ่าน 919 ครั้ง)

anatomykom

• Full Member
ไลน์มันชื่อ. ธนากร. แช่ตั้ง. ครับเดียวถ้าลงรูปได้จะลงไห้อย่าไปเชื่ออย่าไปสมัคร. มันบอกผมอย่างนู้นอย่างนี้ผมก็เอ่ออ่อแต่ไม่เชื่อมัน. กลยุทธ์มันจะไห้ไปสมัคร. ผิดกฏการใช้บอร์ดข้อ3. เพื่อที่มันจะได้ %และโก้งเราหากเราบวกเยอะ. ผมเลยทำเป็นเชื่อแต่ไม่ได้สมัคร. อ่อมันจะไห้โอนเงินเข้าเลข. บัญชี ขวัญฤทัยนะ984XXXXXXX. กรุงไทยครับ. ไครอ่านก็ดันไห้หน่อยอย่าไห้มันมีที่ยีนในสังคม. ฟุตบอลของเรา. 555แอบขำตอนมันบอกจะไห้. ครึ่งราคา. ผมนี้อยากได้จนตัวสั่น5555

anatomykom

อย่าลีมคับ

เคยเตือนไปหลายรอบ ไอชื่อขวัญฤทัย XXXXXXX มันหลอกไปทั่วเป็นสันดานมันไปแล้ว

anatomykom

ผมไม่หลงกลครับแต่ไม่อยากไห้มันมีที่ยีน. ดันลงรูปไม่ได้ไม่งั้นเจอที่ไหนไห้กระทีบได้เลย

เดิมพันที่ยิ่งใหญ่

• Hero Member (E)
เคยเตือนไปหลายรอบ ไอชื่อขวัญฤทัย XXXXXXX มันหลอกไปทั่วเป็นสันดานมันไปแล้ว

เปลี่ยนชื่ออย่าใช้ชื่อนี้คนจะเข้าใจผิดไอสายลับมุงเลิกทำแบบนี้ซะ

เดิมพันที่ยิ่งใหญ่

• Hero Member (E)
เรียบร้อยไปอีก1ไอดี รอดูไอดีใหม่เขากันแจกรั่วๆแจกเยอะ ชื่อกระทู้บอลล้มๆลีอคๆเด็ดๆ มันแน่นอน ::) ::)

anatomykom

555มามุขเดิมแต่หน้าไลน์เปลื่ยนแล้ว