ผู้เขียน หัวข้อ: บอลจ้างกรรมการของแท้ ผมซื้อจากเว็ปหนึ่งมาอยากให้ลองครับ  (อ่าน 1559 ครั้ง)

Tinza

• Member
  • *
ผมพึ่งเคยซื้อข้อมูลครั้งแรก เมื่อก่อนเล่นเองเจ็บบ่อยๆ ไม่ไหวขอลองสักตั้งครับ

Tinza

• Member
  • *
  เฟเนร์บาห์เช่ รอง 0.25

Tinza

• Member
  • *
โอลิมเปียกอส ต่อ 0.5/1 

Tinza

• Member
  • *
บียาร์เรอัล ราคา เสมอ

เดิมพันที่ยิ่งใหญ่

• Hero Member (E)
เฟเน่เน่าตัวแรกเย้ย

por...por

• Full Member
เน่า 3 ตัวเลย
ซื้อมาทำเชี่ยไร ห่วยแตกแบบนี้...เลิกเหอะ

แคนเงินฝืด

• Jr. Member
  • **
ผมพึ่งเคยซื้อข้อมูลครั้งแรก เมื่อก่อนเชียร์เองเจ็บบ่อยๆ ไม่ไหวขอลองสักตั้งครับ

ผมว่าหนักเลยนะครับ ซื้อแล้ว เน่าทั้งหมดนิ กลับมาวิเคราะห์เองเจ็ปเองดีกว่าครับ ถ้ามันขึนไม่ขึ้นจริงๆก็ลองตามในนี้ดูมีพี่ๆหลายคนเขาให้แม่นๆเยอะเลย ถ้ายังเสียอีกก็เลิกแทง ตั้งใจทำมาหากินเถอะครับ