ผู้เขียน หัวข้อ: ห้องนี้รับรองเด็ดเงินล้าน บอลต่างด้าว  (อ่าน 3801 ครั้ง)

NADEEMETA

• Jr. Member
  • **
เหมาะสำหรับคนทุนเยอะไม่ต้องคิดมากกดตามแล้วรอตังค์เข้ากระเป๋า

1.อังกฤษ ลิทัวเนีย สูง3.5

รอบแรกรับคู่นี้มาครับ รอบต่อไปตี1จะมาโฟสให้ เล่นมากได้มากนะครับ

รับรองและคอนเฟริ์ม
ใครของจริงอย่าลืมติดตามกันนะครับ

BallBa

• Hero Member
เหมาะสำหรับคนทุนเยอะไม่ต้องคิดมากกดตามแล้วรอตังค์เข้ากระเป๋า

รอบแรกรับคู่นี้มาครับ รอบต่อไปตี1จะมาโฟสให้ เชียร์มากได้มากนะครับ

ใครของจริงอย่าลืมติดตามกันนะครับ

เรียบบ

pingac122

• Full Member
ควายแท้ๆไม่มีวัวผสม  :o

sonadol

• Member
  • *
ไปเปลี่ยนชื่อมาใหม่

BallBa

• Hero Member
555555

johntded

• Member
  • *
พวกเดียวกับ นายณัฐ ปะครับ 5555555

Mr. H History

• Hero Member (E)
มือใหม่ก็อย่าเพิ่งหัดขับ เบาๆ  มือเก่าก็ระวังและปล่อยผ่าน  ดูระยะปล่อย กะเวลาที่มันปล่อยเน้นๆ  ของฟรีเอาไว้ก่อน ไม่ต้องไปซื้อมัน

หมายถึงสายที่มันแม่นจริงนะ

เอาง่ายๆ เลย ท่านที่มีกำลังทบได้  วันต่อวันนะ  เอาผู้ร่วมเข้าแข่งขันคนใดคนนึงเป็นหลัก  ที่ 1 ที่ 2  ทั้งเดี่ยวและสูงต่ำ ในทำเนียบเซียน

ท่านก็สามารถมีค่าขนมแต่ละวันแล้ว

มือใหม่ก็อย่าเพิ่งหัดขับ เบาๆ  มือเก่าก็ระวังและปล่อยผ่าน  ดูระยะปล่อย กะเวลาที่มันปล่อยเน้นๆ  ของฟรีเอาไว้ก่อน ไม่ต้องไปซื้อมัน

หมายถึงสายที่มันแม่นจริงนะ

เอาง่ายๆ เลย ท่านที่มีกำลังทบได้  วันต่อวันนะ  เอาผู้ร่วมเข้าแข่งขันคนใดคนนึงเป็นหลัก  ที่ 1 ที่ 2  ทั้งเดี่ยวและสูงต่ำ ในทำเนียบเซียน

ท่านก็สามารถมีค่าขนมแต่ละวันแล้ว

ลืม บ้านนี้เลย  เกมการแข่งขันบอลทวี 3 ไม้ ประจำเดือน มีนาคม 2560  เลือกเอามีสรรหาให้เลือก

ของดีของฟรีมีกับมือ  อย่าปล่อยผ่าน

วิธีง่ายๆ ไม่ต้องไปสนธนา ปล่อยของมา***เอา  วิธีไหนก็ตาม  จะเป็นลูกไล่มันทำไม  ให้มันมาหาเราดิ

ทำเองได้  บายเท่งโหน่ง....55555

NADEEMETA

• **
เปิดตัวได้ห่วยแตกครับ เดียวดูไปเรื่อยๆ

NADEEMETA

• **
อังกฤษ ยู19 -2.25
สเปน ยู19 -1.5
[/font][/size]

อย่าโชว์ฝีมือช่วงนี้เลย  อยู่ยาก  หลายบอร์ดที่เปิดโชว์ในวันเดียวกันไม่มีใครตามหรอก  คิดผิดแล้วหนุ่มช่วงบอลโลก

NADEEMETA

• **
กาตาร์ U19 อังกฤษ U18 สูง3
ตุรกี มอลโดวา สูง2.5/3
โปแลนด์ U21 เช็ก U21 ต่ำ2.5

NADEEMETA

• **

รอบแรกรับคู่นี้มาครับ รอบต่อไปตี1จะมาโฟสให้ เชียร์มากได้มากนะครับ

เปิดตัวแบบโดนด่าไปยอมรับสภาพครับ2-0

อังกฤษ ยู19 -2.25
สเปน ยู19 -1.5
[/font][/size]

แก้คืนให้ไดในรอบถัดมาของอีกวัน
อังกฤษ์ 5-1
สเปน 2-0

NADEEMETA

• **
เบลเยี่ยม U21 มอลต้า U21 สูง3.5
เบอร์วิค เรนเจอร์ส U20 เรธโรเวอร์ส U20 สูง4
ฟิลเคียร์ U19  เฟรม เรย์จาวิค U19  สูงครึ่งแรก2  สูงจบเกม 4.5

ชุดสุดท้ายคืนนี้ คนจะตามบอลผมทุนต้องเยอะเล่นตามยังไงก็ไม่มีทางลบรับประกันให้ดูยาวๆ

NADEEMETA

• **
กาตาร์ U19 อังกฤษ U18 สูง3   
ตุรกี มอลโดวา สูง2.5/3
โปแลนด์ U21 เช็ก U21 ต่ำ2.5

กาตาร์ U19 อังกฤษ U18 สูง3  ผล4-0
ตุรกี มอลโดวา สูง2.5/3 ผล3-1
โปแลนด์ U21 เช็ก U21 ต่ำ2.5 ผล2-1  เจ็บใจคู่นี้จะบวกเต็มๆอยู่แล้วโดนนาที84 90 นี้และเสน่ห์ของมันครับ