ผู้เขียน หัวข้อ: ราคาแปลกกับบทวิเคราะห์ ไม่ชอบไม่ต้องดราม่า นะจร้าาา  (อ่าน 4064 ครั้ง)

Rookies cnx

• Hero Member
SPA D1   00:30       [18] สปอร์ติ้ง กิฆอน   -   เอสปันญ่อล [9]
กิฆอน ต่อ ปป
บอลสเปนคู่นี้ เอสปันญ่อล แน่นอนครับว่าตอนนี้ชื่อชั้นดีกว่ากิฆอนแน่นอน แถมอันดับดีกว่าด้วย เรามาดูราคา เรตเปิดมา กิฆอน ต่อ เสมอ  ตอนนี้ไหลมา ปป แถมในเว็บ มีราคาครึ่งลูกออกมาเรัยบร้อย ทำไมเจ้าออกราคาแบบนี้ครับ?กระแสคนแน่นอนว่าไป เอสปันญ่อลกันเแค่ขำๆ เพราะไม่เชื่อใจกิฆอนแน่นอน อันดับก็แย่ ฟอร์มเจอกัน2นัดล่าสุด แพ้แบบไปกลับอีก เจ้ามีความจำเป็นแค่ไหนที่ต้องไหลราคาไปขนาดนั้น แค่ราคา เสมอ ก็คนก็ไปเยือนกันหมด นี่เล่นไปราคา ปป คนอยู่กิฆ่อน ถือว่าเสี่ยงมากๆแบบนี้ คนไม่ยิ่งไป เอสปันญ่อล กันหนักกว่าเก่าเหรอครับ ดูเหมือนเจ้าจงใจจะให้คนไปฝั่งรองเยอะๆ เพราะดูแล้ว รองเอสปันญ่อล น่าจะดูเซฟกว่าเยอะ  แน่นอนครับว่ามันน่าจะเป็นหลุมพรางของเจ้ามือนะครับ
ต่อ กิฆอน ปป

Neversayz

• Member
  • *
จริงๆผมชอบอ่านบทวิเคราะห์แบบนี้นะครับ เป็นความรู้ไปในตัว
แต่ยังไงก็จะรอดูผลนะครับ

Rookies cnx

ITA D2   01:30       [9] คาร์ปิ   -   ทราปานี่ [17]
คาร์ปิ ต่อ ครึ่งลูก
มากันที่อีกคู่ของวันนี้ครับ ทราปานีออกเยือนพร้อมอันดับสุดแย่ หนีตายเต็มตัว เรตราคาวันนี้ เจ้าบ้านเปิดมาต่อบางบริษัทพูล เปิดมาถึงครึ่งควบ ก็มีให้เห็น แล้วเวลาผ่านไปกลายเป็นต่อแค่ครึ่งลูกแถมบางเจ้าแอบมีราคา ปป มาให้เห็น!! กับอันดับที่ห่างกันมากมายแบบนี้ เเค่นยิงลูกเดียวก็เฮสุดๆในราคาครึ่งลูก แหมแบบนี้มันดูง่ายเกินไปจริงๆกับน้ำที่เจ้าจะยอมจ่าย แน่นอนครับกระแสคนแห่ไปเจ้าบ้านกันแบบฟ้าถล่ม สถิติเจอกัน คาร์ปิ ออกไปเยือนก็ทุบมาได้1-0 วันนี้กลับมาเล่นในบ้าน ใครจะบ้าไปกล้ารองล่ะครับใช่ม่ะ แบบนี้คนถึงแห่ไปต่อกันไงล่ะ กับอะไรที่มันดูง่ายดายซะเหลือเกินกับ คาร์ปิ วันนี้คู่นี้น่าจะเป็นอีกคู่หนึ่งที่ อาจจะเป็นหลุมพรางของเจ้ามือก็เป็นได้ครับ เพราะคาร์ปิ ดูต่อน้อยแถมจ่ายงามผิดปกติ จริงๆครับ
รอง ทราปานี ครึ่งลูก

Mahachai

• Member
  • *
 ชอบครับๆ คุณ Rookies cnx

Rookies cnx

SPA D1   00:30       [18] สปอร์ติ้ง กิฆอน   -   เอสปันญ่อล [9]
กิฆอน ต่อ ปป
บอลสเปนคู่นี้ เอสปันญ่อล แน่นอนครับว่าตอนนี้ชื่อชั้นดีกว่ากิฆอนแน่นอน แถมอันดับดีกว่าด้วย เรามาดูราคา เรตเปิดมา กิฆอน ต่อ เสมอ  ตอนนี้ไหลมา ปป แถมในเว็บ มีราคาครึ่งลูกออกมาเรัยบร้อย ทำไมเจ้าออกราคาแบบนี้ครับ?กระแสคนแน่นอนว่าไป เอสปันญ่อลกันเแค่ขำๆ เพราะไม่เชื่อใจกิฆอนแน่นอน อันดับก็แย่ ฟอร์มเจอกัน2นัดล่าสุด แพ้แบบไปกลับอีก เจ้ามีความจำเป็นแค่ไหนที่ต้องไหลราคาไปขนาดนั้น แค่ราคา เสมอ ก็คนก็ไปเยือนกันหมด นี่เชียร์ไปราคา ปป คนอยู่กิฆ่อน ถือว่าเสี่ยงมากๆแบบนี้ คนไม่ยิ่งไป เอสปันญ่อล กันหนักกว่าเก่าเหรอครับ ดูเหมือนเจ้าจงใจจะให้คนไปฝั่งรองเยอะๆ เพราะดูแล้ว รองเอสปันญ่อล น่าจะดูเซฟกว่าเยอะ  แน่นอนครับว่ามันน่าจะเป็นหลุมพรางของเจ้ามือนะครับ
ต่อ กิฆอน ปป
1-1 L

Rookies cnx

ITA D2   01:30       [9] คาร์ปิ   -   ทราปานี่ [17]
คาร์ปิ ต่อ ครึ่งลูก
มากันที่อีกคู่ของวันนี้ครับ ทราปานีออกเยือนพร้อมอันดับสุดแย่ หนีตายเต็มตัว เรตราคาวันนี้ เจ้าบ้านเปิดมาต่อบางบริษัทพูล เปิดมาถึงครึ่งควบ ก็มีให้เห็น แล้วเวลาผ่านไปกลายเป็นต่อแค่ครึ่งลูกแถมบางเจ้าแอบมีราคา ปป มาให้เห็น!! กับอันดับที่ห่างกันมากมายแบบนี้ เเค่นยิงลูกเดียวก็เฮสุดๆในราคาครึ่งลูก แหมแบบนี้มันดูง่ายเกินไปจริงๆกับน้ำที่เจ้าจะยอมจ่าย แน่นอนครับกระแสคนแห่ไปเจ้าบ้านกันแบบฟ้าถล่ม สถิติเจอกัน คาร์ปิ ออกไปเยือนก็ทุบมาได้1-0 วันนี้กลับมาเชียร์ในบ้าน ใครจะบ้าไปกล้ารองล่ะครับใช่ม่ะ แบบนี้คนถึงแห่ไปต่อกันไงล่ะ กับอะไรที่มันดูง่ายดายซะเหลือเกินกับ คาร์ปิ วันนี้คู่นี้น่าจะเป็นอีกคู่หนึ่งที่ อาจจะเป็นหลุมพรางของเจ้ามือก็เป็นได้ครับ เพราะคาร์ปิ ดูต่อน้อยแถมจ่ายงามผิดปกติ จริงๆครับ
รอง ทราปานี ครึ่งลูก
2-1 L

Rookies cnx

SPA D1   01:30       [4] เซบีย่า   -   เซลต้า บีโก้ [10
เซบีญ่า ต่อ ลูกครึ่ง
ราคาเดิมที เซบีญ่า ต่อ ครึ่งควบลูก แล้วไหลมาต่อไกลถึงครึ่งลูก ดูแล้วทีมอย่างเซลต้า บีโก้ ถึงจะชื่อชั้นเทียบไม่ได้ แต่ก็ไม่ถึงกับเป็นทีมระดับล่างอย่าง กรานาด้า หรือ โอซาซูน่า เลยนะครับ แถมการจ่ายน้ำตอนนี้อยู่ที่1.9>1.8 อีกต่างหาก คือเจ้าไม่กล้าจ่ายเต็มเลย มาดู over/under ตอนนี้ไหลไปถึง3.5 ดูแล้วเป็นแนสทางเดียวกับ HDP แบบนี้แปลว่าเจ้าเองก็เชื่อมั่นเหมือนกันครับว่า วันนี้เซบีญ่า จะเปิดบ้านอัด เซลต้า บีโก้ไปได้ครับ
ต่อ เซบีญ่า ลูกครึ่ง

nseeg

• Hero Member (E)
SPA D1   01:30       [4] เซบีย่า   -   เซลต้า บีโก้ [10
ราคาเดิมที เซบีญ่า ต่อ ครึ่งควบลูก แล้วไหลมาต่อไกลถึงครึ่งลูก ดูแล้วทีมอย่างเซลต้า บีโก้ ถึงจะชื่อชั้นเทียบไม่ได้ แต่ก็ไม่ถึงกับเป็นทีมระดับล่างอย่าง กรานาด้า หรือ โอซาซูน่า เลยนะครับ แถมการจ่ายน้ำตอนนี้อยู่ที่1.9>1.8 อีกต่างหาก คือเจ้าไม่กล้าจ่ายเต็มเลย มาดู over/under ตอนนี้ไหลไปถึง3.5 ดูแล้วเป็นแนสทางเดียวกับ HDP แบบนี้แปลว่าเจ้าเองก็เชื่อมั่นเหมือนกันครับว่า วันนี้เซบีญ่า จะเปิดบ้านอัด เซลต้า บีโก้ไปได้ครับ
ผมงงเดิมทีต่อเท่าไรแน่ เซบีญ่า ต่อครึ่งควบลูก แล้วไหลต่อไกลถึงครึ่งลูก สุดท้ายมาต่อ เซบีญ่า ลูกครึ่ง ผมงงกับราคาท่านนนนนน

Rookies cnx

ผมงงเดิมทีต่อเท่าไรแน่ เซบีญ่า ต่อครึ่งควบลูก แล้วไหลต่อไกลถึงครึ่งลูก สุดท้ายมาต่อ เซบีญ่า ลูกครึ่ง ผมงงกับราคาท่านนนนนน
ขอบคุณครับที่แย้งเข้ามา รีบ+ลืมตรวจก่อนโพส แก้ไขนะครับจากครึ่งลูก>ลูกครึ่ง ครับ

Rookies cnx

ราคาเดิมที เซบีญ่า ต่อ ครึ่งควบลูก แล้วไหลมาต่อไกลถึงลูกครึ่ง ดูแล้วทีมอย่างเซลต้า บีโก้ ถึงจะชื่อชั้นเทียบไม่ได้ แต่ก็ไม่ถึงกับเป็นทีมระดับล่างอย่าง กรานาด้า หรือ โอซาซูน่า เลยนะครับ แถมการจ่ายน้ำตอนนี้อยู่ที่1.9>1.8 อีกต่างหาก คือเจ้าไม่กล้าจ่ายเต็มเลย มาดู over/under ตอนนี้ไหลไปถึง3.5 ดูแล้วเป็นแนสทางเดียวกับ HDP แบบนี้แปลว่าเจ้าเองก็เชื่อมั่นเหมือนกันครับว่า วันนี้เซบีญ่า จะเปิดบ้านอัด เซลต้า บีโก้ไปได้ครับ

Accouting Go

• Member
  • *