ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้ บิ้กตู่ บางแสน จัดมาเพื่อพี่น้องชาวไทย  (อ่าน 2066 ครั้ง)

GoalSoccer

• Member
  • *
เพิร์ท กลอรี่ -OVER/HT 1

Admin

• Administrator
  • Sr. Member
สู้ๆ นะ

อย่าหลุดมาหล่ะ รู้นะเป็นใคร

Fernando09

GoalSoccer

• Member
  • *
สู้ๆ นะ

เดียวนี้มีแอดมิน มาป่วนด้วยหรอ ผมลงทรรศนะเฉยๆนะ

เว็บนี้นับวันยิ่งแย่ขึ้นทุกวันๆนะครับ

Admin

• Administrator
สู้ๆ นะ

เดียวนี้มีแอดมิน มาป่วนด้วยหรอ ผมลงทรรศนะเฉยๆนะ

เว็บนี้นับวันยิ่งแย่ขึ้นทุกวันๆนะครับ

ผมมาให้กำลังใจนะ ทำไมต้องโมโหด้วยหล่ะ หรือว่าร้อนตัวอะไร วันนี้โดนไปกี่ไอดีแล้วหล่ะ ?

ถ้าข้อมูลผมไม่แน่จริง ผมไม่เขียนบอกหรอกว่าผมรู้ว่าคุณเป็นใคร ผมรู้มากกว่านั้นเยอะครับ แต่ที่ยังไม่เสียบประจานที่ผ่านมา เพราะคิดว่าคุณจะปรับตัวได้ รอดูละกันต่อไปว่ามีข้อมูลจริงๆ หรือเปล่า

TOOK STUDCONDO

• Super Hero Member (E)
สู้ๆ นะ

ผมมาให้กำลังใจนะ ทำไมต้องโมโหด้วยหล่ะ หรือว่าร้อนตัวอะไร วันนี้โดนไปกี่ไอดีแล้วหล่ะ ?

ถ้าข้อมูลผมไม่แน่จริง ผมไม่เขียนบอกหรอกว่าผมรู้ว่าคุณเป็นใคร ผมรู้มากกว่านั้นเยอะครับ แต่ที่ยังไม่เสียบประจานที่ผ่านมา เพราะคิดว่าคุณจะปรับตัวได้ รอดูละกันต่อไปว่ามีข้อมูลจริงๆ หรือเปล่า

+1 ให้แอดมิน
อย่าหัวร้อน ☝️☝️☝️
ขอให้โชคอยู่ข้างคุณ !!
Winnn ทุกเดือน
เพจขายเสื้อบอล : Jersey  Station สถานีเสื้อบอลV.1
เพจขายรองเท้าบอล : TOOKSTUDCONDO

nseeg

• Hero Member (E)

เดิมพันที่ยิ่งใหญ่

+1 ให้คับแอดมิน :)

ณธีร์

+2 Admin

ผมบวกอีก 5 ให้แอดมิน 5555

The Give ๛

• Super Hero Member (E)
  • !!! ผบ. หน่วยซุ่มยิง !!!๛
สู้ๆ นะ

"บิ้กตู่ บางแสน" ผมบอกตรงๆนะ คุณมางัดกับแอดมิน คุณเล่นผิดคนแระ คิดทบทวนสักหน่อยครับ ปกติท่านๆทั้งหลายเคยเห็นแอดมินออกตัวเองขนาดนี้ไหมครับ แล้วถ้าแอดมินออกตัวมาเองขนาดนี้ แสดงว่าข้อมูลต้องเป๊ะๆไม่มีพลาด ทั้งนี้ทั้งนั้นถ้าคุณมาดีไม่มีอะไรแอบแฝง คุณคงไม่กล้าสวนแอดมินแบบนี้แน่ๆ คิดสิคิด แอดมินไม่ใช่เพื่อนเล่นคุณนะครับ ถ้าผมเป็นคุณ ผมจะตอบแอดมินว่า "ผมผิดไปแล้ว ผมจะปรับปรุงตัวครับท่าน" (โง่จังว่ะ 555+) ;D
.
ปกติผมไม่ค่อยยุ่งกับใครนะครับ แต่เห็นแล้วคันไม้คันตรีนเอ้ยมือ ขอสักหน่อยละกัน ในฐานะที่ผมก็คนหนึ่งที่ถือว่าเป็นคนเก่าคนแก่ประจำเว็บ(ผมอยู่บอร์ดนี้มาเกือบ10ปี) สมาชิกหลายต่อหลายคนมาๆแล้วก็หายไป ส่วนมากที่หายไปเพราะภาระหน้าที่หรือรู้สึกเบื่อๆ ส่วนพวกมามาเพื่อหวังผลประโยชน์แล้วทำอะไรไม่ได้ก็ต้องไป(โดนทีมงานเก็บ) มีเฉพาะคนที่หวังดีกับบอร์ดบ้านผลบอลจริงๆ ถึงอยู่มาจนถึงทุกวันนี้ (รุ่นเก่าๆ มีเหลือไม่กี่คน เช่น.. ผม, พี่นก, อาดอน, พี่บอย, ปอนด์) ยอมรับนะครับเม่ื่อก่อนบรรยากาศบ้านผลบอลดีมาก เมื่อก่อนผมทำงาน กทม. ผมเองเป็นแกน ตั้งทีมฟุตบอลบ้านผลบอล เช่าสนามหญ้าเทียมแถวกรุงเทพ เตะบอลกระชับมิตรสานสัมพันธ์แล้วก็กินเที่ยวด้วยกัน เรียกว่าสมาชิกรักกันมาก มายุคนี้ถึงแม้บรรยากาศจะเปลี่ยนไปบ้าง แต่ไม่ได้ถึงกับแย่อย่างที่เจ้าของกระทู้สวนแอดมิน เดี๋ยวนี้มีเซียนรุ่นใหม่แม่นๆเก่งกว่าผมเยอะ บ้านผลบอลจะดีหรือแย่อยู่ที่สมาชิกแต่ละคน แทนที่จะจ้องจับผิดหรือหาเรื่องกัดกัน ต้องหันมาช่วยให้กำลังใจกัน เพราะสังคมจะน่าอยู่ ขึ้นอยู่กับคนในสังคม ต้องช่วยกันสร้างสรรสังคมให้ดี.. ครับ ;)
.