ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามครับมาอ่านตอบหน่อยครับใครเจอแบบผมมั้ง  (อ่าน 1105 ครั้ง)

งงเด้เด้

• Member
  • *
เวปฟัน88 ยอดฝากปรับไวมาก แต่ยอดถอนช้ามากผมถอนตั้งแต่เที่ยงจนตอนนี้ยังไม่ได้รับเงินเลย
ยื่นไป3รอบละ
2รอบแรกมันปฎิเสธ แล้วเอาเงินมาไว้ในบัญชีหลักเวปตามเดิม
ถ้าผมไม่เช็คเงินก้จะอยู่ในเวปตามเดิม

ตามเรื่องพนักงานแชทสดก็นานมากผมงงกับเวปนี้จริงๆเตือนๆกันครับเผื่อใครติดปัญหาแบบผมถ้าคุณต้องการความรวดเร็วเวปนี้ไม่ตอบโจทย์เลยครับเจอมากับตัวอย่างเซ็ง

foryou

• Hero Member (E)
ดีนะเวปนี้สมัครไว้ไม่เคยเล่นคับ :'( :'( :'( :'( :'( :'(

Aliensmile

ถอนครั้งแรกหรือว่าไงครับ น้อยมากที่จะเจอแบบนี้
แต่ถ้าครั้งแรกต้องยื่นยังมันก่อน ไม่โทรมาหาเราไม่เหมือนเว็ปอื่นลำบากตรงนี้

งงเด้เด้

• Member
  • *
ถอนครั้งแรกครับ แ่ก้เดินเรื่องช้าจริงๆครับ

sanitlcb

• วิเคราะห์ + ดวง = ทีมที่น่าลงทุน
ถอนครั้งแรกครับ แ่ก้เดินเรื่องช้าจริงๆครับ

12 ฺB E T ชัวร์ๆครับท่าน  ;D ;D ;D

FatalFuryz

• Full Member
แนะนำให้สมัคร....ต่างประเทศเจ้าใหญ่ ๆ ปลอดภัยกว่าครับ

***365, 12***

Aliensmile

ปกติผมก็เป็น ต้องไปตามเรื่องให้มันยื่นยังก่อน หลังครั้งแรกก็ไวละ ชอบเว็บนี้ปล่อยบิลได้

12เบ็ท ดาฟา ก็ใช้พวกนี้โทรมาหาเลยตอนถอนครั้งแรกเพื่อยืนยันดีตรงนี้แระ

S.lee

• บวกทุกวัน
ผมใช้เวปนี้อยู่ ถอนไม่เกิน10นาทีทุกครั้งครับ

Zupzipnin

ชื่อบัญชีธนาคาร กับชื่อที่ใช้สมัครคนละชื่อป่าวครับ