ผู้เขียน หัวข้อ: ผมโดนสายบอ ล Vipfootball100% หลอกลวง หลักฐานชัดเจน ช่วยประจานมันที !!!!!!!!!!!  (อ่าน 3579 ครั้ง)

NatranTded

• Jr. Member
  • **
ใครก็ได้ ช่วยประจานมันที เดียวผมส่งหลักฐานที่คุยกับมันไปให้ ขอ ID LINE ทุกคนหน่อยครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13/10/2016, 01:40:32 โดย กรรมการ »

Opall_bkonee

• Hero Member (E)
ชีางมันเถอะท่าน แค่บอกว่าอย่ทไปชื้อเลย

NatranTded

• **
ชีางมันเถอะท่าน แค่บอกว่าอย่ทไปชื้อเลย

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13/10/2016, 01:00:19 โดย กรรมการ »

แล้วเสียตังชื้อรึเปล่าหรือแค่ส่งมา.ห้รองดูครับ

NatranTded

• **
ใครอยากรู้บอก ID LINE ผมมา เดียวผมส่งให้ ทั้งหมด
ผมจะไม่ตอบในนี้เยอะ เพราะดูแล้วหน้าม้ามันคงเยอะน่าดูเท่าที่สังเกตุมา

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13/10/2016, 01:07:10 โดย กรรมการ »

NatranTded

• **
อย่าไปเชื่อมัน ผมมีหลักฐานเยอะกว่านี้ แต่แค่นี้ก็น่าจะรู้ว่ามันหลอกลวง ตอนแรกไม่คิดว่าจะเจอจริงแต่เห็นมันบอกท่าน ball สมัครก็เลยลองเชียร์ไปดู พอผิดมันบอก ชดเชย 2 ตัว ถามสักคำไหมเอาเงิ นที่ไหนไปเชียร์
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13/10/2016, 01:15:35 โดย กรรมการ »

สายลับจับคนโกง

• Hero Member
ผมก็โพสเตือนอยู่นะทำไมมีคนไปหลงกลสมัครกับมันอีก มันหลอกลวงมานานแล้วมีหลายUSER มันมีUSERอื่นอวยกับมันด้วย อวยไปอวยมาให้น่าเชื่อถือ ลองดูกระทู้ผมสิที่โพส 

มาชื้อกับผมนะไม่เข้ามีร่าทำขวัญปลอบใจด้วยครับ

NatranTded

• **
ธนาคารมัน

984XXXXXXX กรุงไทย

ชื่อมัน ขวัฤทัย XXXXXXX

ตอนแรกมันบอกชื่อ รณชัย ศรีเมือง

Mideo

• **
ใช้วิธีนี้ไม่แมนเลยน่ะ  .... ก๊อปรูปผมไปสร้างอีกไลน์แล้วแชทตอบโต้กันเอง สกปรกมากๆ ไม่คิดเลยคุณปันใจคุณจะสร้างเรื่องได้ขนาดนี้

Mideo

• **
ผมไม่ใช่ชื่อ บชนี้ด้วย คุณบอลบอล 2 รู้ว่าผมใช้เลข บช อะไร

ใช้วิธีนี้ไม่แมนเลยน่ะ  .... ก๊อปรูปผมไปสร้างอีกไลน์แล้วแชทตอบโต้กันเอง สกปรกมากๆ ไม่คิดเลยคุณปันใจคุณจะสร้างเรื่องได้ขนาดนี้
อ่าวเห้ย เขามีหลักฐานคาตาขนาดนี้ยังจะเอาผมไปอ้างอีกหรอ หลอกมากี่รายแล้วรับสภาพมั้งนี้เขาลงรูปแชทคุยขนาดนี้ยังมาโยงอีก ตลกสิ้นดี ผมว่านะ ให้คนในนี้ตัดสินดีกว่า รูปหลักฐานชัดขนาดนี้ 
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13/10/2016, 01:32:35 โดย ปั่นใจ »

Mideo

• **
ช่างเถอะ ***ก็ไม่รับสมาชิกแล้ว ครบทีมละ จะสร้างเรื่องอะไรก็สร้างไป

ราคาบอลมันตรง

• Member
  • *
พอๆกับ @one เลย หลอกลวงชิบหายไอนั้น ให้ผิด 2 ถูก 1 ก็เสือ กแจก ID line ไอนี้หลักฐานก็ชัดขนาดนี้ ไม่ยอมรับสักที

เดิมพันที่ยิ่งใหญ่

รอไอบอลมาแถลงการ ว่าแต่ได้อะไรกันมาบ้างละ ::)

NatranTded

• **
ช่างเถอะ ***ก็ไม่รับสมาชิกแล้ว ครบทีมละ จะสร้างเรื่องอะไรก็สร้างไป

ผมบอกแล้วคุณพิมพ์คุยกวนตรีนกับผม โทรไลน์ไปก็ตัดสายทิ้ง งานบริการแต่พอบอลผิดมาพูดจากุมึ งพูดจาหมาๆ แบบนี้ต้องประจาน

TOOK STUDCONDO

• Super Hero Member (E)
ผมไม่ได้ตัวนี้อะ แล้วตัวที่ได้มาผมก็ไม่ได้โพสด้วย เพราะได้มาก็แข่งพอดี  :D
อย่าหัวร้อน ☝️☝️☝️
ขอให้โชคอยู่ข้างคุณ !!
Winnn ทุกเดือน
เพจขายเสื้อบอล : Jersey  Station สถานีเสื้อบอลV.1
เพจขายรองเท้าบอล : TOOKSTUDCONDO

เดิมพันที่ยิ่งใหญ่

ผมไม่ได้ตัวนี้อะ แล้วตัวที่ได้มาผมก็ไม่ได้โพสด้วย เพราะได้มาก็แข่งพอดี  :D

โป๊ะแตก ไลน์เดียวกันป่าว ???

NatranTded

• **

โป๊ะแตก ไลน์เดียวกันป่าว ???

ทั้งๆที่มันบอกผมชัดเจนว่า ขนาดท่าน ball ยังได้ ยังสมัคร สรุปแบบนี้ก้หลอกชัดเจน
ให้คนละตัว คนไหนถูกก้สมัครต่อ คนไหนผิดมันก็เป็นแบบผม

TOOK STUDCONDO

• Super Hero Member (E)
แต่ชื่อบัญชี กับเลขบัญชี ก็ไม่ใช่แบบที่โพสนะ มีสิททั้งโดนก๊อปรูปไปแอบอ้าง และก็มีสิทโดนหลอกให้คนละตัวเหมือนกัน  :D
อย่าหัวร้อน ☝️☝️☝️
ขอให้โชคอยู่ข้างคุณ !!
Winnn ทุกเดือน
เพจขายเสื้อบอล : Jersey  Station สถานีเสื้อบอลV.1
เพจขายรองเท้าบอล : TOOKSTUDCONDO

NatranTded

• **
ไม่อยากให้ใครเป็นเหยื่อรายต่อไป

ไม่อยากให้ใครเป็นเหยื่อรายต่อไป

มันมาในคราบ User  ใหม่อีกแล้ว

เดียวมันกลับมาอีก 555555 ดันให้

NatranTded

• **